Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yani hawa Ray na Kanumba ni vilaza kweli

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mysteryman, Nov 1, 2011.

  1. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Eti kila mmoja kanunua gari la mil 200 yale yaliyowashinda wabunge, hawa jamaa zimo kweli? Hawajawa bado masuper star ndo hivo je wakiwa? Ulimbukeni bwana ni kitu kibaya sana, wao wanaona washamaliza kila kitu kumbe ndo kwanza safari ndo inaanza...vilaza sana hawa jamaa
     
  2. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Acha wivu....
     
  3. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,941
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Mkuu hawajafanya kwa kuwa ni maarufu, mimi nadhani mfuko ukiruhusu unafanya chochote
     
  4. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    majungu..jinsia yako plz we ni me/ke?
     
  5. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni kweli bt kaka ndo wachukue ya mil20
    kweli? Hivyo vifaa bado wanatumia bado ni vya third party....kwa hamna magari mazuri tu comfortable japo ya mil50?
     
  6. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Riwa sio wivu, unajua kiukweli watz hapa tulipofikia hakukua na haja ya mtu kutumia gari ya zaidi ya mil50 kiukweli kabisa...ni kuendelea kujitia umaskini bila kujua
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Kununua gari la gharama kupita maelezo ni tabia ya most of sisi Tanzanians.... Yaani sie ni watumiaji kuliko kutunza pesa... Ni sawa tu na simu, mtu unamshahara wa laki nane (Tsh. 800,000/=) na wala huna shughuli nyingine but simu ulonayo ni 1.2 M....
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Karibuni tuzungumze maisha ya watu.com
     
  9. hirorobert

    hirorobert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mimi sidhani kama hayo magari ni ya Mil 200,sema Shingongo ndo kakoleza front page yake ili masaburi wanunue...magari yanayoagizwa TOYOTA through agent ndo yanaweza fika hizo bei Mil 200 na ni ya km <200 kwahiyo yy ameyathaminisha yakiwa mapya na sio mapya kama una bahati ya kuyaona yana km>100,000 ambayo market price yake haizidi Mil 80,mpaka litue hapa
    Kama unataka kuamini nenda pale autorec,Japan vehicles utayakuta
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,974
    Likes Received: 5,078
    Trophy Points: 280
    wamenunua magari gani? Toyota Stout au Datsun? Au wamefunika kabisa kwa kununua Bedford na Leyland Daf?
    Mi nashauri wangenunua Isuzu Injection
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Thats just to fulfil their taste!...In Economics, when someone has ability to buy something, then Fashion comes into operation immediately!
    Watatembelea magari hayo kwa muda, then wakiona yamepitwa, watauza na kununua mengine!
    So usione hatari sana, kwaani hata muuzaji anapenda ayauze ili aendelee na biashara ya kuleta mengine...Be fair to both ways broda!
     
  12. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaha mkuu eti wamechukua lexus v8
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    na Wewe si ununue lakwako.
     
  14. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Mi najua ni masifa ya kununua, hapo wamelipa fedha ili shigongo awafagilie, hamna lolote.
     
  15. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kama ni kweli hongera zao, hatuwezi kujadili maamuzi ya mtu wakati ela ametafuta mwenyewe hivyo akiweza kulitunza au asiweze hayo yote ni yake binafsi.
     
  16. J

    Jonathan Kiula JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 316
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    let the deads burry their own dead
     
  17. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    usuper star wa mtu uko kichwani mwake,kama wameshanunua jua wanaweza na wamefikia kiwango hicho.

    naombeni tujadili mambo ya msingi.
     
  18. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama pesa ipo kwanini asitumie yake mwenye anajua vp kaipata kama kwa raha au kwashida...
     
  19. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,576
    Likes Received: 2,487
    Trophy Points: 280
    Roho ya kwa nini,wangenunua PORSCHE na FERARI je?da wivu mbaya
     
  20. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mbongo utamgundua tu kwa vile wewe huna basi unaona wao vilaza.
    Acha wivu wa kike huo
     
Loading...