Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

yanga

Discussion in 'Sports' started by mzurikwetu, Mar 31, 2011.

  1. mzurikwetu

    mzurikwetu Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    yanga oyeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Oyeeeeeee!!! simba ! simba!
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mnyama akiteleza tuu, ubingwa kaukosa.
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180

    Tunao tunao mpaka dk ya mwisho.
     
  5. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakigongwa jumapili watatetereka! Lakini tatizo JKT Ruvu tawi lao na Dihile lazima ale mpunga!
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Umenena mkuu,J2 hawatoki hawa inajulikana hiyo.Dihile anakuwaga mtata sana mara apigwe quadripleza ajabu2,inasemekana anavuta mpunga.Lakini kocha wao bomba na ni timu ya rigeshi ingangamara.
     
  7. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ndo uzuri wa soka ya Bongo,kila timu inayofungwa na Simba inaitwa tawi, tunavyojua sisi Simba ni kwamba hatujawahi kushindwa kuifunga hiyo jkt,
     
Loading...