Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga yazidi kung'ara:

Discussion in 'Sports' started by MTUNZA AMANI, Aug 20, 2012.

  1. M

    MTUNZA AMANI Senior Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yanga imezidi kuwaonesha watanzania kuwa haibahatishi ushindi wake baada ya kuwachapa Africa lyion Bao nne (4) kwa sifuri, imewafurahisha mashabiki wake kwa ushindi huo mzuri kabisa, kwa mujibu huu inatoa ujumbe kwa wale atakaokutana nao msimu huu kuwa wajiande vilivyo.
     
  2. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mtoto msuva ni hatari, ngasa baki ukouko
     
  3. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Zawadi tosha ya Eid,hii ndo team ya kuishabikia kwa mwaka huu
     
  4. Mbuty

    Mbuty JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Hiyo ndio Young African,ebwana nipe majina ya wafungaji
     
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    chezea watoto wa jangwani wewe...
     
  6. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Ukuta usioruhusu magoli! Walete walete!!
     
  7. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tegete,msuva,niyonzima na moja wamejifunga
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Chama kubwa hilo.
     
  9. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu, umesahau 5-0 ?

     
  10. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huyo Dogo "Msuva" ni balaa......Ngassa tupa kule
     
  11. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Duuu kuna fitna za league jamani mbona bado sana kuanza kusijisifia kwa team mbovu iliyopona kushuka daraja??tusubiri waanze league ndio tutasema zaidi kuhusu usajili!!
     
  12. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    penart3 goal2 rekodi ya dunia
     
  13. LUCIFER

    LUCIFER Senior Member

    #13
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Lakin mbona mechi na leopards,coastal union zimeota mbawa vipi..au lyon ndo alionekana mzur kuuzia sura?
     
  14. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    vhayo mambo ya yanga bana ndo unajua kuhoji,. Kwanini hauoji zile rambirambi za mafisango khs uwanja wa simba au ndo mnamuheshimu maharage
     
  15. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Zile penati zilitokana na pressure ya mashambulizi. Penati haiwezi kutolewa katikati ya uwanja, lazima iwe kwenye 18 ya waliofanya faulo. Sasa Okwi anamlamba kipa chenga, baada ya hapo lango linakuwa wazi, kama hawezi kufunga kwa nini kipa wa Yanga anamdaka mguu kumzuia? Kama mshambuliaji hana madhara yoyote, kwa nini umfanyie faulo, au ndio ujinga wa mabeki na golikipa wa Yanga? Tukiongea uhalisi wa mchezo, haikutakiwa penati tatu pekee, bali pia na kadi nyekundu kwa Nsajigwa na golikipa, ila refa aliona 5-0 ni nyingi mno, zingefika 7-0 kama angeitendea haki Simba

     
  16. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
  17. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
  18. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,325
    Likes Received: 1,022
    Trophy Points: 280
    acha ushamba wwe nenda kwnye website ya fifa uone yanga na simb ipi iko juu.
     
  19. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hiyo fifa yako labda,.. Hatuwez piga kelele na mabingwa wa kombe la njiwa na bata na kuku,. C hadhi yetu ukikusanya nchi13 ndo utuite tushiriki hapo ndo utaijua rangi na hadhi ya yanga
     
  20. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Sasa hi I wanaisifia Simba B. We uliona wapi timu ya pili inasifiwa ubora kuliko timu ya kwanza? Kweli watani hawa ni mabingwa WA reverse.
     
Loading...