Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga yavunja rekodi

Discussion in 'Sports' started by Kintiku, Aug 18, 2011.

  1. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Licha ya jana kuchapwa na Simba SC, nawapa saaaana hongera maana wameingia tena kwenye rekodi; jana Mabingwa wa Kagame ambao impliedly in Mabingwa wa Afrika Mashariki, Sudan na Pembe ya Africa walivunja rekodi kwa klabu zilizopo kwenye eneo hili

    Hii ndio kwa mara ya kwanza regional champion kupigwa bao nane ndani ya mechi tatu................duu hii haijawahi kutokea kabisa........Yanga
    mnatisha................magazeti, radio kimya kabisa mimi nilidhani front pages za magazeti zitafunikwa na habari hii ya Yanga kuvunja rekodi
     
  2. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Nadhani inapaswa kuwa imeweka rekodi na si kuvunja rekodi
     
  3. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ama kweli wahenga hawakukosea waliposema kuwa 'MASKINI AKIPATA,M.A.T.A.K.O HULIA MBWATA' Yaani huo ushindi wa jana tena kwenye kombe la NDIZI ndo unasababisha uandike huu upuuzi wako?
    Anyway sikushangai sana labda ndo uwezo kufikiri ulipokomea.
     
  4. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wanitukania nini ndugu yangu, je si kweli kuwa Yanga imepigwa bao nane katika mechi tatu?
     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Masikini akipata.........
     
  6. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 640
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 60
    Simba mtaishia kushinda mechi za UBAO WA HISANI!! Yanga wameshachukua makombe yote mwaka jana halafu Simba jana wanakomaa ili walau washinde huyo UBAO WA HISANI. Simba walitakiwa wakomae mwaka jana ili walau huenda wangegawana vikombe na Yanga.
     
  7. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    mata----k---o hulia bwata!
     
  8. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    mfamaji...,
     
  9. jcb

    jcb JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Masaburi yako ndo yamepigwa bao nane ila Yanga wamefungwa goli nane
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    punguzeni jazba!
     
  11. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Me Love U Yanga! Cant sleep without u my hun!
     
  12. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ndio nane kwa mashindano yapi? trial matches ni kujaribu au kufanya maandalizi ya msimu mpya. Hakuna record yoyote hapa, hata kumi unapigwa na hakuna lalama. hivi hya maneno umeyatoa wapi, Hayawani ya kike wewe.
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Ndio zao wataalam wa kuchonga.
     
  14. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nawashukuru sana Simba kwa kuleta heshima mjini, maana tusingekuwa tunaongea kabisa. Tulilala kimya, mngeshinda ingekuwa balaa.

    Engineeer Kenge, wewe ni hayawani wa kiume.....................................
     
  15. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br /
    kweli lakini wamesahau yanga ndo wamenufaika .kombe ya tusker zaidi ya 30m kombe la ligi 40m na kagame 40m mpaka wamekopesha TFF .sasa kombe la bonaza wamepata sh ngapi ? Kama mgao kila club imepata 84m
     
  16. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwanini Sishabikii Yanga:

    1. Timu inaitwa Dar - mimi sio wa Dar- natoka Singida
    2. Young- Mimi sio young ni mzee
    3. African (ubaguzi) mimi sio mwafrika nina asili ya nje ya Afrika
    Ili uwe shabiki wa yanga lazima uwe unatoka Dar, ni kijana na mwafrika....................ukikosa sifa mojawapo hapo wewe njoo kwa mnyama
     
  17. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sababu zake sio za maana nakupa wiki mbili uje na sababu zilizojitosheleza.
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahahaha!!! Ngao ya Hisani ya Big Bon.
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Sijui kwanini tunakua na jazba yanga akipakatwa........... juzi hapa simba alipakatwa watu wakakubali, tatizo liko wapi leo kandambili kuweka masaburi yake kwa mnyama?
     
  20. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Simba kapakatwa pub
     
Loading...