Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga yamnasa mshambuliaji wa Atletico

Discussion in 'Sports' started by nngu007, Jul 29, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [h=2][/h]JUMAPILI, JULAI 29, 2012 08:08 NA JENNIFER ULLEMBO

    YANGA imefanikiwa kumnasa mshambaliaji wa kimataifa wa timu ya Atletico ya Burundi, Didier Kavumbagu, kwa ajili ya msimu ujao wa Ligi Kuu Tanzania na michuano ya Kimataifa.

    Kavumbagu ni kati ya washambuliaji 10 waliong'ara katika michuano ya Klabu Bingwa Afrika Mashariki na Kati (Kagame), iliyofikia tamati jana katika Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam.

    Katika mchezo wa kwanza wa Kundi C, uliozikutanisha Yanga na Atletico, Kavumbagu alipeleka kilio Jangwani, baada ya kufunga mabao 2-0 na kufanya timu yake kuanza vizuri michuano hiyo.

    Mabao hayo mawili yalimfanya mchezaji huyo kuonekana nyota wa mchezo huo, uliochezwa Julai 14, mwaka huu, kwenye Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam.

    Akizungumza Dar es Salaam jana, Mjumbe wa Kamati ya Utendaji ya Yanga, Abdallah Bin Kleb, alithibitisha kuwepo ukweli ndani ya suala hilo.

    Bin Kleb, ambaye pia ni mjumbe wa kamati ya usajili ya klabu hiyo, alisema habari hizo ni za kweli na wanaendelea na mazungumza na mshambuliaji huyo ili waweze kumsajili kuitumikia klabu hiyo ya wana Jangwani.

    “Tumeonyesha nia ya kumsajili Kavumbagu, kwa sasa tunaendelea na maongezi na mchezaji huyo, mazungumzo yakikamilika tutaweka hadharani,” alisema Bin Kleb.

    Kabla ya kumhitaji Kavumbagu, Yanga ilikuwa na mpango wa kumsajili Medie Kagere wa Polisi ya Rwanda, lakini hadi sasa imekuwa kimya.

    Kavumbagu anatarajia kuziba nafasi ya Davis Mwape, ambaye ametemwa katika usajili wa timu hiyo, kutokana na kushuka kwa kiwango.

    Yanga ina nafasi mbili za wachezaji wa kimataifa, baada ya kuwatema wachezaji wake Mwape na Kenneth Assamoh, katika usajili wa msimu huu na kubakiwa na wachezaji wa kigeni, Haruna Niyonzima, Yaw Berko na Hamis Kiiza.

     
  2. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    .......bado wako kwenye mazungumzo kumbe!
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hii ndo YANGA! hivi zinaendeleaje zile timu mbili tulizozifunga jana!!
     
  4. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Wengi wa washabiki wamejifungia ndani, wengine wametoka alfajiri hawajarudi nyumbani.

    Washabiki wa Azam waliingia na jeneza uwanjani, nani aliondoka nalo baada ya mechi?
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Duh! nilifikiri Atletico Madrid.
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Aahhh propaganda za footbal fitna!!
     
  7. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    mkuu wanahali mbaya sana hawawezi kutembea kabisa. Maana waligawana mojamoja
     
  8. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Angekua kaka yao ukimpiga (simba) mapema, hua harudi uwanjani, ashakimbia mara2 half time hadi wakaitwa wamebepotea na mpera kwapani.
     
  9. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Well.....bado zinapumua lkn hali zao ni dhorfulhali,sasa hv zipo zinakazana kupiga ramli kutafuta Mchawi
     
  10. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kuna wale wanaokaaga jukwaa lile (....) sijui hata walitoka saa ngapi?,ksbb wakati Azam wakipewa medali zao nilipotupa macho kule viti vyeupeeee!
     
Loading...