Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga Yakosa Mwelekeo Mchezo Wa Kagame

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mhache, Jul 28, 2008.

  1. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2008
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni jambo la kusikitisha kwa timu kubwa kama Yanga kutofika uwanjani na kuwaonyesha wananchi burudani. Ninawiwa kusema kwa utaratibu huo hatutafika.

    Mimi si mpenzi sana wa mpira. Ila ninapoona ujinga kama uliofanya na timu kubwa kama Yanga ninawiwa kutoa lawama zangu kwao. Mapaka sasa sijapata sababu za kuniridhisha sababu za timu kutofika uwanjani.

    Yanayosemwa ni TFF kutowapa shilingi millioni thelasini walizostahili kupewa. Kama ni kweli ni kwa nini wasipewe hela hizo kama ni stahili yao. Kama sababu hiyo ni ya kweli basi TFF ndio wanaoharibu mpira hapa Tanzania. Viongozi ndio wa kulaumu.

    Pia ninawalumu Yanga kwa kutoweka uzalendo mbele. Ninachouliza ni kwamba je ni kweli Yanga wanadai hizo fedha? Na je watachkuliwa sheria gani tofauti na kufungiwa.
     
  2. H

    Haika JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kwa upande wangu swala la hela na swala la SPORTMANS SHIP hayana uhusiano kabisa.
    Wachezaji walitakiwa kucheza basi.
    viongozi wanatakiwa kufuatilia masilahi nk lakini sio muda wa dakika 90
    Ndio nimeelewa wanaposema anatakiwa kiongozi mwenye kujua mpira.
    mimi nilidhani washabiki wengi wanajua mpira, kumbe wengine wanajua HABARI za mpira.
    Mchezo wenyewe hauko damuni, laiti ungekuwa damuni, wasingejali gharama, wangejali raha ya washabiki wao kwanza.
     
  3. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
  4. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #4
    Jul 28, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Vyovyote vile wajitetee hawa Yanga, mimi najua watani mmetuogopa na visingizio hivi bado ni vya kitoto. 'Muziki wetu ni mkubwa' kuucheza hamwezi nyieee! Sisi tungesingizia viti vyote pale uwanjani havina rangi hata moja ya Timu yetu mngetuona vilaza sio?

    Pole zenu, sie twalijua soka ati... :)
     
  5. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2008
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Duh, Mod, kumbe nawe ni Mnazi wa SSC? Mimi mwenzie enzi zangu nlikuwa natoroka shule na kwenda kuruka ukuta U/Taifa na Karume kwa ajili ya SSC , tukifungwa nlliweza kutoa chozi lakini baadaye niligundua kuwa kuna ubabishaji mwingi sana kwenye vilabu hivyo kiasi cha kunivunja moyo kabisa!

    Nakushauri uhamishie mapenzi yako Mtibwa au Kagera Sugar (sijui kama inawezekana). Simba na Yanga zinachosha; hata akiibuka Kiongozi Msomi anageuka Mjinga! Mfano ni aibu hiyo waliotutia Yanga muda si muda (haijalishi lini) Simba nao wataibua zali lingine.
     
Loading...