Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga yaichabanga jkt ruvu 2-0 taifa leo!!!!

Discussion in 'Sports' started by daniel don, Jul 10, 2012.

  1. daniel don

    daniel don Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yanga imeonyesha kile kilichotarajiwa:israel: na wengi baada ya kuichapa JKT Ruvu mabao 2-0, magoli yaliyofungwa na Cannavaro na Khamis Kiiza.
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,054
    Trophy Points: 280
    Duuuu beki kuja kusaidia mashambulizi na kufunga maana yake nini??safu ushambuliaji haielewewani au bahati tu ya piga nikupige??bongo footbal safi sana!mngeomba na azam pia inakuza kiwango na kujua kweli mmesajili vizuri?
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kwel mkubwa?
     
  4. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    manake ni kwamba upande wa maadui katika ushambuliaji ni dhaifu ndo mana beki anapata nafasi ya kupanda na kushambuli
     
  5. M

    Masuke JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mmewanyang'anya Frank Domayo na Said Bahunuzi halafu unategemea washinde? Hio ilikuwa inajulikana mngeshinda tu kwa hiyo sio habari.
     
  6. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Point of correction, Said Bahanuzi hajatokea JKT Ruvu,ametokea Mtibwa Sugar.
     
  7. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,346
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ...hawa bana, utafikiri wameifunga Livafool, sasa mmeshaanza kutamba tena ??
     
  8. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nda na kushambuli[/QUOTE]
    Perfect answer!
     
Loading...