Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga watatoka kweli kwa simba....?

Discussion in 'Sports' started by Mbonea, Sep 9, 2009.

  1. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa style ya jana wadau Yanga waliioionesha, je watatoka kwa Simba?
     
  2. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2009
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kikosi cha Yanga mwaka huu ni kibovu mno, na hili ndiyo tatizo la kung'ang'ania wachezaji kibao wa nje ambao hawana uwezo kuwazidi wazalendo wetu.

    Nadhani usajili wa Simba ni bora mwaka huu na Yanga isipokuwa makini inaweza kuvuna Aibu. naomba hilo lisitokee
     
  3. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,972
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Wana yanga wenzangu msiwe na shaka juu ya timu yetu,ipo mbioni kumnyakua Messi ktk kipindi cha dirisha dogo la usajili ili kuongeza makali,pia chama tawala kimeahidi ku deal na marefa,kama kilivyoanza nao jana ule ni mwanzo tuu,tu tegemee penat nyingi sana msimu huu,Simba wachovu hawana hela!!!!
     
  4. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa kweli! Na je vp kuhusu kocha?
     
  5. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ha ha ha! ni yule Messi wa mchafu koge, au?
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    yanga wamefulia mapemaaaaaaa...........
     
  7. s

    smp143 Member

    #7
    Sep 9, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka Mchajikobe umetoa kali sana...eti mtasajili Messi...hahahhaahah..kubali hamna kitu mwaka huu kwenu...Siyo Simba tuu timu zote mtakutana nayo watawatesa tuu...usijifariji kaka kwamba mtapata penalti kila mechi....Hela hakuna mwaka huu..Manji hataki kuwajua kabisa..mnaboa tuu..Nani kakuambia Simba hela hawana...Hela wanayo nyingi tuu ila hawataki kuonyesha..wanafanya mambo kwa ukimya...
     
  8. Amosam

    Amosam Senior Member

    #8
    Sep 9, 2009
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mwanachama haswa wa wananchi lakini mwaka huu aibu!
     
  9. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mweleweshe jamani
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    Simba 4 Yanga 0
     
  11. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    aisee, haya na tusubiri tuone
     
  12. Castle

    Castle Member

    #12
    Sep 10, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    msijidanganye, yanga ni timu nzuri, Ligi ndio kwanza inaanza ndio kwanza mechi ya nne tu, simba msijidanganye kwa kushinda hivyo vimechi mfululizo ligi bado sana ndugu zangu mpaka mzunguko wa kwanza uishe ndipo unaweza kusema lolote, yanga hiaja badilika sana, wachezaji wakali bado wapo na wazoefu kama ngasa,chuji,tegete,nsajigwa,na wengine kwahiyo yanga bado ni nzuri na wanao uwezo wa kutetea ubingwa, mpira sio simba na yanga tu ila ligi kwa ujumla. simba mnacheza ili kuikamia yanga lakini kombe wanabeba wengine hiyo ni akili au matope. simba ni nguvu ya soda tu, tuone leo kwa kagera sugar kama mtavuna nini.
     
  13. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wekundu waleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    Wana kocha mzungu na golikipa manyoya mzungu. Nasikia huyu golikipa alikuja mtaalam wa mabomba enzi za DAWASA. Lowasa alipowatimua DAWASA jamaa akaamua ajaribu bahati yake Yanga na jamaa wa kandambili wakamind rangi. Sasa watajuuuuuta kumwacha Tanzania One Kaseja.

    Nasisitiza: Simba 4 Yanga 0
     
  15. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    Ndugu zangu Kanda2 msimu huu ubingwa tushaukosa na kocha anasubiri tufungwe game ya Simba afukuzwe
     
  16. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    Nimesikia tetesi kuwa MANJI kajiondoa kuifadhili Yanga
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    Siyo tetesi mkuu. Hilo liko wazi. Kocha katolewa New Africa sasa anaishi uswazi. Wachezaji wanapiga miayo kwenye mgofu wao Jangwani.... Unafanya mchezo na wafadhili wetu. Wanafadhili timu kwa malengo fulani, wasipoyapata wanaingia mitini. Poleni watani, ndoa yetu itadumishwa tena mwaka huu.

    Habari ni hii. Wekundu 4 Kandambili O
     
  18. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Technically Simba ni wazuri kuliko Yanga. Na hii ni kutokana na ukweli kwamba Simba wana mwalimu mzuri zaidi ukilinganisha na Yanga. Kuhusu nani atashinda katika mchezo wao ni vigumu kutabiri kwani mechi zinazohusisha timu hizi mbili huwa hazitabiriki. Simba nzuri inaweza kufungwa na Yanga mbovu and vice versa. Mnakumbuka mwaka ule Simba ilipokuwa mbovu kabisa ikikaribia kushuka daraja lakini ikaifunga Yanga na kuikosesha ubingwa. Nina uhakika kikosi hiki cha sasa cha Yanga kingekuwa kinafundishwa na kocha wa sasa wa Simba (Patrick Phiri) kingefanya wonders.
    Lakini tatizo lingine kubwa la Yanga ni kukimbilia kusajili wachezaji wengi wa kigeni bila sababu. Safari hii imesajili wachezaji 11 wa kigeni, tena wengine kwenye position ambazo tayari zina wachezaji wazuri wa hapa nyumbani. Kanuni zinaruhusu wachezaji watano tu wa kigeni kupangwa katika mchezo mmoja wa ligi. This means ma-pro sita wanakuwa nje kabisa ya uwanja kila mechi.
    Utabiri wangu ni kwamba iwapo Yanga wataendelea kuwa na kocha huyu wa sasa, watakapokutana na Simba watarajie kunywa mabao mengi kwani mpaka kufikia wakati huo Simba watakuwa wameiva zaidi. Ingawa kama nilivyosema hapo juu, mechi za timu hizi mbili huwa hazitabiriki....
     
  19. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mwaka wa simba huu.
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    Hawataki kujifunza ya REAL MADRID. Nyota kibao lakini wanakandamizwa! Yanga = Real Madrid , Simba = Barcelona
     
Loading...