Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga wanaweweseka na rage

Discussion in 'Sports' started by boby v, Aug 29, 2012.

  1. b

    boby v Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yanga wanaweweseka sana na rage, kwan sasa wamekuwa ndo waongeaji sana kuhusu rage ooh aondoke simba kwa vile anahiujumu simba. Mbona sisi wenyewe hatuon alipotuhujumu? Simba sio kama nyie yanga kuwafukuza viongozi kila wakati, na sasa mtamfukuza manji baada ya kichapo cha mbwa mwizi toka kwa vijana wa msimbazi simba. Nyie fanyen biashara ya kuuza unga na simba iyachen icheze soka.
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    bado gonjwa..................
     
  3. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Haswaa; na ukizingatia kwamba kufikia 2015 ma-rangi yao ya Njano na Kijani yatakua hayapeperushwi tena, itapendeza sana.
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Sema FIVE STARS MODERN...........sio Yanga
     
  5. b

    boby v Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulijuaje kama njano na kijan ndo mwisho wake umefika? Yan 2015 ndo basi tena hakuna yanga serikali
     
  6. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nyie watu mnanifurahisha sana,zile mechi 2 za kirafiki mlizoshinda kule Arusha zimewaibua huko mafichoni sasa mnabwabwaja tu mtafikiri mgonjwa wa kipindupindu kwa toilet....
     
Loading...