Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga wampa uchifu Manji

Discussion in 'Sports' started by nngu007, May 16, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Sunday, 15 May 2011 20:54

    Clara Alponce
    WAZEE wa klabu ya Yanga jana walimkabidhi Mkuki, Ngao na Kigoda kama alama ya cheo cha uchifu kwa aliyekuwa mfadhili wao Yussuf Manji.Manji alikabidhiwa heshima hiyo na kamati ya wazee ya muafaka wa Yanga chini ya kiongozi wake Mzee Yahaya Akilimali.

    Akizungumza kwenye hafla hiyo mama Shadia Karume alisema Manji amejifunza mengi Yanga na amerejea rasmi kwa ajili ya kufanya kazi ya kuijenga Yanga mpya.Mama Karume alisema," Manji anatakiwa kujua hasira, jazba hazifai namtaka asahau yote yaliyopita."

    Mama Karume aliongeza kuwa kuna watu wengi waliofanya mambo makubwa na mazuri Yanga huko nyuma na Manji ni moja wao."Mume wangu ndiye aliyejenga jengo la Yanga hapa Dar es Salaam, lakini angejisikia vibaya kama lingeachwa na kuharibika bila ya kufanyiwa ukarabati kama aliousimamia Manji,"alisema Mama Karume ambaye pia alimtaka Manji kujenga jengo lingine la Yanga huko Zanzibar kwa sababu uwanja umeshapatikana.

    Tukio hilo lilishuhudiwa na viongozi wa serikali akiwemo Jamal Rwambo, Mbunge Mussa Zungu, Mudhihir Mudhihir pamoja na wachezaji wa Yanga huku burudani ikitolewa na bendi za Msondo, Sikinde na Tanzanite.
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    this is when wazee waliozoea pilau na takrima wanapoona wamesahauliwa na siku zinapita meet the best opportunistic mofo who takes advantage of our ignorance and poverty!!!!
     
  3. O

    Ombeni Charles Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok kila la heri Yanga. Tatizo la hao wazee Ombaomba sana hadi kero.
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    dah.... ombeni unawakandya ombaomba :biggrin1:
     
  5. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sasa huyo kijana atakuwa chifu wa Himaya ( chiefdom) ipi ? Haya mambo yawe yanawekwa kisayansi kidogo jamani. Au yanga nayo imeshakuwa chiefdom?
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    atapewa kabila la wazaramo maana ndio wenyeji hapa mjini
     
  7. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #7
    May 16, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sio wazaramo wote ni washabiki wa Yanga, wamo wa Azam, Simba Mtibwa etc na Si wanayanga wote wazaramo sasa inakuwaje hii. Kiunganishi cha klabu ya yanga ni wanachama sio klabu ilipo
     
  8. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #8
    May 16, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,991
    Likes Received: 2,476
    Trophy Points: 280
    tulitegemea dunia inabadilika kwa kwenda mbele (upward trends) lakini cha kusikitisha baadhi yetu bado hatupendi kujitambua! Na kuna watu wanasema kuwa vijana wengi kwenye mpira klabu zetu za mpira wanapenda 'utumwa' hata zaidi ya wazee hawa kwa maana hiyo tutarajie machifu zaidi!
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    May 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Kupenda kubaya mkuu.
     
  10. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #10
    May 16, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    yanga imara.
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    May 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kweli kabisa mkuu, ila wanaweza wakaangalia tu geographical location ya klabu basi.... au wa bahri kama alivyofanywa osam; to me, his chiefdom is ujustifiable kabisa

    Ni njaa tu ya hao wazee
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    May 16, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kuganga njaa tu, kama walivyosema wadau hapo juu. Makabila huwapa watu uchifu(hasa wa CCM) kwa kuwa Uchifu ndio mfumo wao, sasa ya Yanga na uchifu mhm.....
     
  13. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #13
    May 16, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    You have been rather soft, to put it better I would say "it is incosequential and of no effect". Void ab inito !!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  14. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #14
    May 16, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,048
    Likes Received: 1,357
    Trophy Points: 280
    umaskini mbaya sana!manji anafunika ufisadi wake kuphtia yanga!mengi anaonekana hana lolote yanga kwa sasa
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    May 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kweli kabisa mkuu

    yani wazee wamepangiwa pilau, ndizi, matunda na maji wanagawa heshima na kila kitu.......... klabu inaneemesha maponjoro

    haya mambo ya kusimikana haya matatizo makubwa
     
  16. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #16
    May 16, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Nijuavyo uchifu hukoma chifu akifa, na akifa mtoto wa chifu anarithi kiti cha baba. kwa hiyo sasa yanga chini ya chiefdom ya ukoo Manji!
     
Loading...