Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

yanga wamewatolea nje asante kotoko...!!

Discussion in 'Sports' started by figganigga, Dec 11, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    Ile mechi ya muonganiko wa timu mbili kati ya yanga na simba ambo ungecheza na asante kotoko kama maadhimisho ya miaka 50 ya uhuru wa tanganyika umeingiliwa na Bundi.
    yanga wamegoma kuwapleka wachezaji ambao wangeungana na wachezaji wa simba ili kupambana na asante. Hadi dakika hii yanga wameingia mitini. simba wamesema watakomaa wenyewe na watawafunga hao watoto wa Ghana. baada ya wachezaji wa yanga kusikia kila mchezaji angepewa laki3, kuna wachezaji walioingiwa na Tamaa lakini wakambiwa stop. mia
     
  2. tzchalii

    tzchalii Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ala ,si vizuri kuwazuia watu wasende kupokea neema,Tanzania mbona mnaendekeza uchawi hadi kwenye soka?,ina maana bundi ni tishio la kuwazuia wachezaji wasicheze boli,?namna hiyo soka haliwezi kupanda.yaani msirogwe siku zote mje kurogwa siku ya mechi ya kuadhimisha uhuru, . wenzenu wamekuja kutoka huko mbali ili kuja kukipiga na nyinyi katika mwendelezo wa sherehe za kusherehekea uhuru then nyinyi Uyanga na Usimba mnashindwa kuwa wazalendo.Nyinyi vipi watu wa yanga,ni tawahama niende Azam Fc,ohoooo,kaeni chonjo msije mkanipoteza maana mimi ni mshabiki kiungo wa Yanga.
     
  3. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yanga wamedai wameshtukia UNAFIKI wa viongozi wa Simba, mara nyingi wamekubaliana nao mambo halafu kwenye utekelezaji Simba hawatekelezi. Mfano walikubaliana wagomee mechi ya mshindi wa tatu klabu bingwa E.A kushinikiza waongezewe dau. Matokeo yake Simba wakaingiza timu uwanjani bila kuwaambia wenzao, Yanga wakakomaa na kile walichoagana, hapo ndipo Yanga walipokuwa na ile adhabu ya kufungiwa miaka mi3. Kwa hiyo viongozi wa Simba hawaaminiki, hata hii wangeweza kuwageuka wenzao.
     
  4. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    simba kweli vigeugeu. hawaeleweki. wanasaliti hata kwenye mambo ya msingi. bora yanga wamestuka mapema.
     
  5. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    acha kukurupuka soma kilichoandikwa....
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    YANGA bwana utadhani watoto wadogo, huyu nchunga alikubali sasa katikati ya safari wanakataa ndo maana soka la nchi haliwezi kukua hata siku moja mxiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
Loading...