Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga walicheka Mamba kabla hawavuka mto!

Discussion in 'Sports' started by adakiss23, Sep 17, 2012.

  1. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Wakati Simba wako Sudan kucheza na Al Ahly Shandy. Katika kuwatoa mchezoni Simba Shandy walitumia fitna nyingi sana ikiwemo kuwalaza Simba katika hostel. Hali iliyopelekea Rage kulala reception. Yanga waliwacheka sana Simba n wakaenda mbali kidogo na kusema Simba hawakuwa na mipango ya kuzuia fitna kama hizo. Mungu si athumani juzi yanga walikuwa mbeya cha kushangaza yanga walifikia katika ki-guest house kidogo hali iliyopelekea wachezaji kulala wawili wawili katika kitanda cha futi 3 na godoro la inchi 2 kama wanafunzi wa boarding. Vilevile kocha wao 'Mtakatifu Tom' hakuoga kwa siku 2. Swali la kujiuliza.. Pesa za kanjibai zimeisha?

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  2. M

    Masuke JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Shangaa, Mbeya tu wanalalamika kama nini, sipati picha wangeenda Sudan.
     
Loading...