Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga wakabidhiwa jezi za doa jeusi walizotaka, na kuwa shushia kipigo ruvu shooting 3 kwa 2

Discussion in 'Sports' started by nngu007, Oct 21, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145



    [​IMG]
    Meneja Mahusiano ya Nje wa kampuni ya Sima za mkononi VODACOM, Salum Mwalimu akionesha jezi walizokabidhi kwa klabu ya Yanga zikiwa na doa jeusi. (Picha na Habri Mseto Blog)
    [​IMG]
    Kaimu Katibu Mkuu wa Yanga, Laurence Mwalusako (kati) akipokea jezi walizokabidhiwa na Vodacom zikiwa na doa jeusi kutoka kwa Meneja Mahusiano ya Nje wa kampuni ya Sima za mkononi VODACOM, Salum Mwalimu (kushoto). Kulia ni Ofisa Udhamini wa kampuni hiyo, Ibrahim Kaude
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tumepata JEZI MPYA na hapohapo tumeitundika RUVU; Who's next???
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Klabu ya YANGA pasafi kweli... Kazi nzuri mnapatuliza vizuri
     
  4. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hatuwezi vaa doa jekundu hyo ni najisi,. Safi sana akilimali kwa msimamo wako
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    huo ndio msimamo,ni udhalilishaji kuvaa jezi yenye doa jekundu.ni dhambi,ni usaliti.
     
  6. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Inaonyehsa kutukuza DAMU; Yanga ni Safi...
     
  7. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Incase unatakiwa kuongezewa damu,utawekewa damu yenye rangi gani??
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,665
    Trophy Points: 280
    ha ha hawa jamaa wameshaona kuwa msim huu lazima ile kwao so wanatafuta visa kila kukiacha ili wafukuzwe kwenye ligi
     
  9. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tumegoma na hatutaki piga ua kama we unawaza hivo basi pole
     
  10. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,050
    Trophy Points: 280
    Vipi African Lyion nao walikuwa wanagomea kitu kama cha Yanga ila sijajuaa hasa ni nini,vipi hatma yao?isije kuwa TFF/Vodacom wanaogopa timu kubwa pekee?
     
Loading...