Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga wachezaji watano wa kigeni lakini wapi!!!

Discussion in 'Sports' started by pilau, Oct 4, 2012.

  1. p

    pilau JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ....... Kweli kelele za chura hazimzuii mwenye kisima kuchota maji, na usiogope maneno kwani hata kwenye kanga yapo..... zile kelele za usajili wa kupindukia wa gharama kubwa lakini wameishia kunawa! duuuu! wachezaji watano kutoka mataifa matano ya Uganda, Rwanda, Congo, Ghana na Burundi, bado mambo hayakuwanyookea... ninahesabu sare ya jana sawa na demu kunywa na kunywa vya watu kisha akakataa kuondoka na jamaa...
     
  2. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    chezea ww...wale madogo tu mkude na edo acha
     
  3. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ....kweli bwana Maprooo watano ndani ya dimba wanaibuka na droo alafu wanashangilia duh!!!.
     
  4. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,522
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    Simba ina mapro watano lakini ni wangapi walicheza? Yaani hao wa imba ndio hovyo kabisa maana hata mechi na Lyon hawapati namba.
     
  5. Mdakuzi

    Mdakuzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,766
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 180
    Kwa kiasi kikubwa Yanga walisaidiwa sana na ubunifu wao wa kuvuruga mchezo kwa kuanza kucheza rafu ovyo ovyo, tatizo na hawa marefa wanaochezesha mechi kwa kuogopa wingi wa mashabiki ndio likazidi kuharibu mechi.
    Iko wazi kwamba Yanga mnatakiwa muanze sana kusuka timu yenu ili ikaribie kiwango cha Simba baada ya miaka miwili, kwani Simba ni timu iliyotimia kila idara.
     
  6. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Watu wengine bwana,kwani Simba ina Ma'proo wangapi au wao walisajiliwaje? hatukuambiwa kuwa Komabil Keita na Paschal Ochieng kuwa ni mabeki wa kati ambao hawajawahi kutokea hapa Tanzania,na Akuffor je? si wengine bado tunasubiri siku atakayoondoka kwenda kucheza soka la kulipwa kule Spain sijui Sevilla sijui team gani kwani bado tunakumbuka tuliambiwa hapo Simba yuko on transit tu,Sunzu na yeye? embu fanya analysis ya Maproo waliocheza jana wa Yanga na wa Simba wapi ambao angalau walionyesha uhai kidogo,angalia shughuli za kina Kavumbagu,Twite,Kiiza,Berko na Niyonzima (ambaye mimi siku zote nasema ni wa Ulaya) halafu linganisha na shughuli za magarasa yenu Sunzu na Akuffor aliye njiani kwenda kukipiga Spain halafu ndo utoe tathmini kina nani wametupa hela mazima.
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mbuyu alikuwa anageuzwa naEdo kama samaki....Chezea Simba wewe naomba mechi nyingine Okwi awepo ndani halafu upande mwingine Ngasa...
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndio wazuri hao enhee...
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ngasa aliboa alikuwa anadive sana ila na shukuru nilibet droo ya mojamoja nikachukua laki kwa 10K sio mbaya..
    baamedi kanisababishia miela na poor strikers wa simba pia walinisaidia..

    nahisi hii ligi azam tunachukua unabisha sikushikii fimbo..

    Alamski!
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Wewe nawe huelewekagi hivi wewe ni Azam Fc au Simba..njaa zako ndizo zimekupeleka Azam FC...lol
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kwa vita iliyoko Simba na Yanga mnaweza kuchukua ila kuna kipindi kitafika mtapigwa vita zile pesa za EPA sijui kama mtafurukuta...
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    unakumbuka alipo kuja Ochan na Okwi? hawakuwa chochote lakini baada ya muda utaona shughuli yake tunawapa muda..
     
  13. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,087
    Likes Received: 11,334
    Trophy Points: 280
    Mlikariri 5 bila??


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  14. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Simba ni wajanja; baada ya kugundua Maproo si wakali kihivyo kocha aliamua wakae pembeni kwanza huku wakitafakali na wakati huohuo wazawa wakachua majukumu lakini kwa Yanga wao Maproo ndo kila kitu; ingekua vyema kama wangekua wanailetea Club mafanikio kinyume chake ndicho tunachokiona sasa, timu inacheza inaambulia droo wapenzi wanashangilia tu. haya bwana hayo ndo matunda ya Usajiri wenye thamani ya Sh. milioni 300.,
     
  15. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Okwi ilimchukua misimu mi'3 msimu wa 4 (mwaka jana) ndo aka'shine,kumbuka alivyokuja alikuwa na miaka 17 tofauti na Akuffor ambaye tayari amezeeka unafikiri mnaweza kumvumilia misimu mi'4 aje a'shine kama Okwi,na hata mkimvumilia pengine atakuwa na miaka 34 sasa uliona wapi mchezaji wa miaka 34 akawa moto?
     
  16. C

    Chesty JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Droo yenyewe ya kuchomoa kwa penalt. Sio siri wale watoto wamewapigia mpira mapro wa Yanga mpaka basi. Wazee walikuwa wanapigwa kanzu mpaka wanacheza rafu za waziwazi.

    Mpira Yanga bado sana kiukweli.
     
  17. C

    Chesty JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Wanapewa mbinu na CCM za kuwalima kadi nyekundu wachezaji tishio. Next time Okwi tutaacha kumpanga mechi tatu kabla ya mechi ya Yanga tuone watakimbilia wapi. Yanga wanamuogopa Okwi kama ukoma!!
     
  18. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Mkuu usifanye hivyo unataka mechi ya pili Okwi acheze unataka atuulie watu tena kama ilivyotokea huko Morogoro, kizee cha watu lilikuwa kinakula pensheni ya ke kwa amani lakini kwa matokeo mabovu ya yanga kimeaga dunia kikiwa njiani kupelekwa Morogoro Hospital kutokana na goli la kushtukiza la Amri Kiemba (The International Killer).

    Hapa Yanga mnastahili kufunguliwa mashtaka ya mauaji!
     
  19. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Mkuu angalia wasije wakakupa kadi nyekundu na wewe! Yanga bila kubebwa haiwezekani, ndiyo maana kule Morogoro waliidharau mechi hawakuhonga marefa wakijua Mtibwa (The King of Sugar) ni timu mbovu, yaliyowakuta na mapro wao wote ndani ni aibu kuyarudia mpaka wakatimuana kama wendawazimu.
     
  20. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kwani twite na kavumbangu wana miaka mingapi?
     
Loading...