Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga Vs Azam

Discussion in 'Sports' started by Radio Producer, Mar 10, 2012.

  1. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    [h=6]Yanga 0 ~ 1 Azam
    Baada ya Niyonzima kutolewa kwa kadi ya pili ya njano iliyozaa red card Wachezaji wa YANGA wamemvamia Refa na kumtwisha MINGUMI ya kutosha waliompiga refa ni pamoja na Canavaro akisaidiwa na Kijiko, Nurdin na Tegete ambaye alikuwa bench, na baada ya hapo Canavaro naye katolewa kwa kadi Nyekundu, mpaka sasa Yanga wapo pungufu uwanjani wakiwa 9[/h]
     
  2. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Yanga leoo................
     
  3. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    anga 1 Azam 1
     
  4. f

    fimbombaya Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    azam 3 yanga 1
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    piga haoa hahahhahah
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    piga makandambili hao wakatunge nyimbo
     
  7. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    maendeleo ya mechi vipi jamani? dakika??
     
  8. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Azam 3 Yanga 1
     
  9. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Mimi ni Yanga, lakini kama wamempiga mwamuzi, hata tukifungwa kumi sawa tu! Nidhamu uwanjani ni mhimu, hiyo mibangi waipeleke huko!!
     
  10. k

    kev Senior Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wachezaji wa tanzania nidhamu itawagharimu popote pale watakapo kwenda,kosa la kupiga mwamuzi....
     
  11. Amani Nyekele

    Amani Nyekele Senior Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    matokeo ya mwisho imekuwaje kwa watani zetu Makandambili!! wamepigwa ngapi?? halafu nyie Yanga mmejifunzia wapi mpira badala ya kupiga mpira mnarushia ngumi mwamuzi!!?
     
  12. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mwamuzi hana adabu. Amepewa fedha na simba hana lolote. Hata hivyo tutafanya kama kawaida yetu, tutachukua ubingwa mwishoni.

    Simba ni dereva wa porini, tutampokea usukani akifika TAZARA, tutaingiza lori bandarini na kudaka mshiko. Si mnajua anayeingiza chombo yard ndio anasaini? Endeleeni na marefa wenu, sisi yetu tutafanya wenyewe. Salamu bongo
     
  13. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndo maana huku hamna kelele
     
  14. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,154
    Likes Received: 3,417
    Trophy Points: 280
    mi ni yanga damu....lakini ujinga wa kupiga marefa haukubaliki popote duniani.wachezeji kupiga refa ni
    kuficha mapungufu ya ndani wapuuzi sana hawa...
     
  15. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    tupeni matokeo kamili, wenzenu tulikua arumeru. hapa ndo umuhimu wa crushwise unakuwepo.
     
  16. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kupiga Marefa Mambo ya Kizamani sana haya. Yaani Tanga bado wanaendekeza Mambo ya Ligi za Keko Juu (KJ)?
     
  17. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ukiona Manyoya.......
     
  18. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Matokeo ya mwisho Azam 3 yeboyebo 1
     
  19. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,313
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    watanzania ama wa yanga.?
     
  20. A

    Ayubu9 Member

    #20
    Mar 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yanga wapeleke mindumu yao kwao. Mpira nidhamu bhana!
     
Loading...