Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga v/s Simba

Discussion in 'Sports' started by Fidel80, Aug 17, 2010.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kesho mtanange wa kukata gebe na majigambo ya watani wa jadi utapigwa uwanja wa Taifa kati ya Yanga na Simba. Timu zote tayari zipo mafichoni. Kama kawaida yangu karata naidondosha kwa watoto wa Papic makutano ya mtaa wa Twiga na Jangwani.
    Kila la kheri Tegete, Assamoah, Chuji,Mbuna, Nsajigwa, Nsa Job, Mwasika, Babi, Nurdin, Shamte, Kiggi kesho vijana mtatupa raha.
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehehe!
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ningependa wkt tunamchinja Mnyama awepo Kaseja golini wasikose sababu.
     
  4. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mechi ya kesho haikati ngebe because there are still games ahead,vyovyote iwavyo kama wapo Mafia au Bwagamoyo,kesho kichapo tu. Okwi, Mgosi, Maftah, Owino aaaaa.....!! Jangwani mboga tu!!
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahahaha!
    bahati mbaya kidogo ''unazi wangu '' ni wa kawaida sana....!
    lakini ninavyoona ni kwamba simba atashinda tu
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Haya namsubili mpwa wangu mnazi wa Jangwani.
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehe!
    jacob zuma atapitia hapa sasa hivi
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Ili mradi usije ukaingia mitini kama mwaka jana...:amen:
     
  9. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yanga 3 Simba 1 Full time score mark my predication;

    Viingilio vya pambano la Ngao ya hisani kati ya Simba na Yanga litakalopigwa Agosti 18 vimetajwa ambapo kiingilio cha chini ni 5000/=.



    VIP A .........40,000/=
    VIP B..........30,000/=
    VIP C..........20,000/=

    ORANGE STRAIGHT 20,000/=
    ORANGE CURVED 10,000/=
    BLUE ROUND 7,000/=
    GREEN ROUND 5,000/=

    Hivi mechi itapigwa kwenye saa ngapi?
     
  10. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Itaanza saa 10:15 kwa saa za Afrika Mashariki. But your prediction wil be reversible!!!
     
  11. k

    kirongaya Member

    #11
    Aug 17, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yanga kuifunga simba itabaki historia tu, mpira umeshachezwa siku nyingi kesho ni kufuata matokeo tu. tatizo simba wana viongozi wajanja sana wa gemu na wana muda mrefu na uzoefu wa hizi mechi tulikua na yanga family sijui wameishia wapi mi naona njaa tuu tofauti na wenzetu ni viongozi wasio na njaa. mi sipotezi muda wa kwenda kupata maudhi yasiyoisha muda mrefu
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Kikosi chenu hakina sumu, mkipata wa kuwa zibiti Uhuru, Mgosi, Okwi,shija,Humoud,Banka, Owino hao ni baadhi ya watakao leta raha msimbazi...Mungu ibariki Simba Sports Club ili Fidel80 asingie JF baada ya game....Amen
     
  13. Manda

    Manda JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2010
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 2,073
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yanga timu, funga hao Simba 3-1, tumalize 'uteja' uliojengeka ktk siku za hvi karibuni...!
     
  14. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hata namna ya usajili inatia shaka mno, ni kama interview ya kazi ambapo mtu atakuja na vyeti FEKI,CV FEKI mradi tu apate kazi,akishaajiliwa tu mara naumwa ,mara mtatizo ya kifamilia kumbe kazi hawezi. Ndo kina Boakye hao wameptikana kwa interview wameonesha mpira wa kutafutia kazi. Kesho tunao mpaka kieleweke
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Na Wakisha wasajili utasikia tume sajili bunduki kumbe magombole teh teh wasi wasi wangu wana weza wasipeleke timu uwanjani maana ndiyo tabia yao wakisha chungulia kwa Babu wakiona mambo siyo mazuri...........
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    ushindwe, Utaje utaendelea ila msifukuze wachezaji safari hii..
     
  17. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Hivi huwa wanacheza na swaumu zao au huwa wanafuturu walau siku ya mechi?
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mzee kesho we subiri uone mziki wa watoto wa jangwani watakavyo fanya maajabu.
     
  19. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  20. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
Loading...