Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga v/s Polisi morogoro National Stadium Live!

Discussion in 'Sports' started by namanyele, Oct 24, 2012.

  1. namanyele

    namanyele JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 1,706
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Leo lazima kieleweke uwanja wa taifa Yanga lazima aue mtu na kumsogelea mnyama aliyetangulia kwa baiskeli yenye mataili ya miti,mechi ya Azam na Simba jumasosi tunajua watadraw na wakikosea kidogo tukae kileleni hiyo ndo mpaka ubingwa mtakuwa mnang'ang'ania nafasi ya pili na ya tatu,tutakuwa live uwanjani Yanga oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  2. zenmoster

    zenmoster JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    chezea AZAM mwaka huu hakuna ujinga wa simba na yanga
     
  3. namanyele

    namanyele JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 1,706
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Azam wanaishia kuleta upinzani tu ili ligi ichangamke hawana lolote kuhusu vikombe wanajua ubavu hawana
     
  4. namanyele

    namanyele JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 1,706
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Lazima leo itakuwa hivi YANGA 4 - POLISI MORO 1
     
  5. d

    delako JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 1,731
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwan sheikh yahya alikukabidh mikoba ya utabiri?????????
     
  6. namanyele

    namanyele JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 1,706
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nina pweza wangu home maeneo ya tabata-mawenzi,bado sijaanza kumtangaza ila leo usubiri mpira uishe halafu utaniambia
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    OLE WAKO USITUPE UPDATES. mia
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Kama kawaida yenu kutrompee tuu........halafu mnafungwa
     
  9. WABHEJASANA

    WABHEJASANA JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 4,226
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee:Kushoto atakuwepo Nurdin Bakari,Kulia Frank Domayo,tisa na kumi Tegete na Kavumbagu,nane Haruna Niyonzima,sita Chuji,Tano Canavaro,nne Mbuyu Twite kiboko ya "Mnyama",tatu Mwasika,mbili Juma Abdul na Golini kama kawa Yaw Berko:halafu wakati huo nje watakuwa wanasubiri,Nizar,Shamte Ally,Oscar,Omega Seme na Ladislaus Mbogo:Kumbuka Hamis Kiiza na Said Bahanuz wanagonjwa!!!!!!

    sasa unadhani kwa kikosi hiki kwa nini hao wakamatji watu ovyo wasilale 5-1?
     
  10. namanyele

    namanyele JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 1,706
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mwanangu hiyo list hata pweza wangu alinitabiria asubuhi leo,we jamaa mkaliiiiii,we kaka mmmmmbayaaa wewe! we mshikaji noma,sasa nakamua mamisosi na pweza wangu yupo karibu hapa nitamwacha mda si mrefu niende taifa kuangalia live mwanzo mwisho,tutawarushia live updates. mia
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Kocha mkuu wa timu ya Young Africans Sports Club, Mholanzi Ernie Brandts amesema kikosi chake kipo tayari kuikabili timu ya Polisi Morogoro katika mchezo wa ligi kuu ya Vodacom utakaofanyika kesho uwanja wa Taifa jijini Dar es salaam.

    Akiongea na mtandao wa klabu The Official Website of Young Africans Sports Club leo asubuhi katika mazoezi yaliyofanyika shule ya sekondari Loyola, amesema wachezaji wake wote wapo safi, wana ari ya mchezo na ushindi, hivyo anaamini mchezaji yoyote atakayempanga atafanya vizuri.

    Polisi Morogoro timu iliyoipanda ligi msimu huu 2012/2013 inakamata mkia katika msimamo wa ligi kuu ya Vodacom ikiwa na pointi 2 ilizozipata kwa kutoka sare michezo miwili kati ya michezo saba iliyokwishacheza.

    Yanga ambayo mchezo wake wa mwisho iliibuka na ushindi wa mabao 3-2 dhidi ya timu ya Ruvu Shooting katika mchezo uliochezwa mwishoni mwa wiki, itaingia uwanjani kusaka pointi 3 muhimu zitakazo isogeza mpaka nafasi tatu za juu na kupunguza tofauti ya point na mtani wake wa jadi Simba anayeongoza ligi kwa pointi 19.

    Katika mazoezi yaliyofanyika leo asubuhi, kocha Brandts ameendelea kufurahia kuwepo kwa wachezaji wake wote, kitu kitakachopelea kumtumia mchezaji yoyote atakayetaka kumtumia kwa mchezo huo wa kesho, kwani hakuna mchezaji aliye majeruhi .

    Vijana wa jangwani kwa sasa wanakamata nafasi ya tatu katika msimao wa ligi kuu ya Vodacom Tanzania bara kwa kufikisha point 14 nyuma ya Azam yenye pointi 17 na Simba yenye pointi 19 ikiwa mbele kwa mchezo mmoja.

    Mchezo utaanza majira ya saa 10:30 jioni kwa saa za Afrika Mashariki na viingilio vya mchezo huo ni:

    VIP A 20,000/=
    VIP B &C 15,000/=
    Orange 8,000/=
    Blue & Green 5,000/=

    'MUNGU IBARIKI TANZANIA, MUNGU IBARIKI YOUNG AFRICANS'

    'DAIMA MBELE NYUMA MWIKO'
    Kwa hisani ya: The Official Website of Young Africans Sports Club
     
  12. namanyele

    namanyele JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 1,706
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hiyo taarifa ya jana mbona mechi ni leo
     
  13. bologna

    bologna JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 878
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 80
    Yan Azam leo ndio wanashika usukani. Mtanuna Kurwa na Doto. forza Azam.
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Lakini taarifa si ina uhusiano na mechi ya leo?
     
  15. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    niko Uwanjani LIVE; na sasa hv nashuhudia mechi ya watoto Yanga B na Polisi - Yanga B wanaongoza kwa goli 5-1
     
  16. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Yanga B 6-1 hiyo Polisi yenu.
     
  17. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wewe kumbe ni jirani yangu,baada ya game tukutane pale Mawenzi Garden kwaajili ya kujipongeza kwa bierre 2,3 kwa ushindi mnono!
     
  18. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Babu-Nsajigwa leo amekumbukwa anaanza.
     
  19. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    E bwana enh....hiyo kali!!
     
  20. M

    Masuke JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wewe ndo wabejasana kabisa, yaani benchi hakuna golikipa? hiyo ni timu ya mpira au ile ya bao ndo mmeamua kuingiza leo?
     
Loading...