Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga na simba wamepanga matokeo

Discussion in 'Sports' started by only83, Mar 6, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Katika hali ya kusikitisha na kuhuzunisha imegundulika kuwa Simba na Yanga walipanga matokeo ya game lao la Jumapili....Na hii iliwekwa ili kuweza kuwasaidia viongozi wa Yanga ambao walikalia kuti kavu iwapo Yanga ingefungwa...katika kikao kilichofanyika kabla ya game hiyo viongozi wa Simba na Yanga walipanga kusaidiana ili kulinda maslahi yao kwenye vilabu hivyo vikongwe kwenye soka la Bongo..............kama hii ni kweli je TUTAFIKA?
     
  2. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Matokeo yameishaje mkuu wengine hatujapata kutokana na mawasiliano na huko home.
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Soka la bongo limejaa majungu.
     
  4. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ahaaaaa! siyo rahisi.
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    ndo maana mi napenda Azam FC
     
  6. mzozaji

    mzozaji JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama mechi yenyewe ni kesho jumapili basi kweli wamepanga matokeo. Ya Leo ambayo mnyama kapakatwa haijapangwa hata kidogo. Kama unayoyawaza ni kweli basi simba is the cheapest team ever!
     
  7. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kama kawaida yetu, vilabu hivi havifungani ila kwa hujuma.

    Tutafika?
     
  8. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shabikieni Azam tulete mabadiliko ktk soka, siyo uchwi nw majungu tuuuuuuuuuu!
     
  9. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yanga afrika!yanga afrika!mabingwa tanzania na afrika mashariki na kati!
    aisee hebu mwenye huu wimbo wa kabasele au-upload tuburudike wakuu.
     
  10. m

    mtx2006 JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 1, 2008
    Messages: 216
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    nenda www.yangasc.com utaupata
     
  11. M

    Maswalala Senior Member

    #11
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hujuma zp verify, how
    mi nachojua mnyama katundikwa kamoja tu. Lakini hebu elezen kwan nyie mlitakaje maana iko wazi ktk mechi yoyote ile kunakufunga, kufungwa ama kwenda sale achezi imani za kishamba na uvivu wa kufikiri au mlitegemea angeshinda tu kwani yeye amekuwa nan ok suppose kama angeshinda mgeongea nn au unadhani alitaka kupoteza mchezo? Ikumbukwe simba ilishaunda kamati kibao tena ndani kukiwa na watu wazito naisitoshe walishajiapiza kutopoteza mchezo hata mmoja hii raundi ya kwanza ili kuweka heshima au mlizan mnacheza na africa lyon mbona wenzetu hapo kenya hawana mambo ya ajabu kiasi hiki mkuu kubali tu matokeo acha kuleta excuse zisizo za msingi. Hata hao wanaohamia azam c vibaya kwan nayo inafungika tu tumeona juzjuz jachapwa na mtibwa have a nice tyme
     
  12. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    asante mkuu!
     
  13. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    leo ni siku ya huzuni kwangu. Nalog off
     
  14. M

    Maswalala Senior Member

    #14
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    c vibaya uamuzi ni wako na wamtu yeyote yule maana katiba inasema kila mtu anahaki ya kufanya chochote/maamuzi yoyote alimradi havunji sheria za nchi but kaa ukijua simba itabaki kuwa simba naYANGA itabaki kuwa YANGA nothing could change them walikuwepo watu maarufu sana na wenye fedha ktk hv vilabu wakaondoka na kuviacha kama vilivyo
     
  15. M

    Maswalala Senior Member

    #15
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora we baba umekuwa mkweli na kukubali matokeo ila pole sana na sahau yaliyo pita ugange yajayo
     
  16. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
     
Loading...