Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga na simba sote ni ndugu

Discussion in 'Sports' started by Kaka mwisho, Feb 18, 2012.

  1. Kaka mwisho

    Kaka mwisho JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu tuweke pembeni tofauti zetu. Mafanikio ya klabu yoyote ni sifa kwa taifa, japokuwa kwa upande fulani itakupain. Tuweke tofauti zetu kwenye vodacom ligi. Mungu zibariki simba na yanga. Mungu ibariki tanzania. Ushindi daima. TWAWEZA
     
Loading...