Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga na simba hofu tupu

Discussion in 'Sports' started by MAGAMBA MATATU, Jul 10, 2011.

  1. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    [​IMG]

    [​IMG]


    Ni jambo ama mechi isiyotabilika leo ambapo kutachezwa fainali ya kagame, nani ataibuka mshindi ni mtihani mgumu sana..
     
Loading...