Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

yanga na nyimbo zao...

Discussion in 'Sports' started by The Boss, Feb 10, 2012.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    Yanga wako kwenye mchakato wa kutafuta nyimbo ya timu..
    sasa kwa nini wasitumie ile nyyimbo ya pepe kale aliyowaimbia?
    na je nyimbo za r&b kweli zitawafaa?

    au kwanini wasiwaambie sikinde ambao wanafahamika kwa kuisapoti yanga waitungie nyimbo?

    au shabiki na mjumbe wa timu yao Mzee Yusuph????


    hivi hili zoezi lina maana kweli?????????
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nasikia wanataka kutoa albam uzinduzi jpili taifa itaingia sokoni siku ya zamalek
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    siku ya Zamalek watafungwa na wao ndo wanaona ni siku ya kuzindua nyimbo kweli?
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndivyo walivyo shauriwa na kina shafii dauda kama kuwatia mzuka wa kufungwa..
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    Yanga hawana watu wenye akili i guess lol....
     
  6. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    na mshindi ni THT - waratibu clouds fm
     
  7. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hivi yanga ni sikinde au msondo zaidi?
     
  8. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yanga bana, eti kuandaa timu ya ushindi wao wanaandaa nyimbo za ajabuajabu, lol, kosa mali........................
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwa hilo ngoja nimuachie batalanda ndio mnazo namba moko wa jangwani kazi wanayo mwaka huu..
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ngoja tuwaone hapo 18 soo mbali lakini..
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    msondo simba
    yanga sikinde....
     
  12. G

    Gambaz Member

    #12
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yanga hapa wamechemka mbaya,.ye2 macho na masikio tarh 18
     
  13. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    wakishinda THT hata kama walistahili kuna haja ya kuongalia hii..kwa nini watangaze Clouds peke yake kwani hamna Radio nyingine..au wamepewa free kutangaza..
     
Loading...