Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga na afrikan Lyon waigomea TFF na Vodacom

Discussion in 'Sports' started by Bajabiri, Sep 30, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kama kichwa kinavyoeleza hapo,timu hizi leo zimeingia uwanjan pasipo kuvaa jezi zenye nembo ya mdhamin wa Ligi kuu TANGANYIKA,,,,,
    Ikumbukwe kuwa afrikan Lyon walikatazwa kuvaa jez za mdhamin wao(zantel).
    Hizi ni dalili mbaya kuwa ligi hii huenda ikawa na mgogoro sana kwenye kipengele cha exclussive ya mdhamin
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    vodacom walipamba kombe la ubingwa wa ligi kuu kwa rangi za simba huku mshindi alikuwa yanga!
     
  3. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    vodacom bongo wasidekezwe mbona vodacom soth africa wanadhamini ligi lakini vilabu vinaruhusiwa kuwa kuwa na wadhamini wanaofanya biashara sawasawa na vodacom kama mtn n.k. why wanavibana vilabu bongo?wizi mtupu
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hili ndilo linaleta maswali mengi sana,ila juzi nimemsikia mtangazaj wa kituo kimoja akisema isije ikawa kuna watu wamehongwa pale TFF ili kutetea maslah ya VODA
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    7bu ya leo si hiyo Jack,leo wamegomea kuvaa jez za voda kwa sababu wanataka wavae jezi zenye wadhamin wengine pia(kama zantel)
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    yanga haiwezi kuitangaza voda kirahisi namna hiyo hasa ukiangalia hiyo mirangi ya voda ni simba tupu!
     
  7. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Wasije wakafanya mambo ya DOWANS. Mkataba ulisainiwa na TFF pekee au pamoja na clubs? ... Nazo clubs kama zilisaini mkataba basi imekula kwao. Tatizo letu ni kuvunja mikataba na kutarajia kuwa haitatugharimu.
     
  8. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    lina mahusiano na hii thread?
     
  9. paty

    paty JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kwani we unaonaje ????????????
     
  10. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    naona kwa kutumia macho mkuu..
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Hivyo2,komaeni.
     
  12. paty

    paty JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ongeza na miwani
     
  13. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,315
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    Inawezekana wamehongwa mbona TFF waliachana na serengeti wakaamia kwa TBL kwanini leo vilabu vinalazimishwa kuingia mkataba na vodacom tena kwa vitisho wakati umefika kwa vilabu kuelewa mpira sasa hivi ni biashara kubwa wasikubali kutumiwa kirahisi kama vodacom wanataka wawe wadhamini pekee watoe fungu la kutosha sio hivyo visenti vyao
    vilabu vibadilike viendeshwe kisasa na waajili wataalamu wa masoko au waingie mikataba na makampuni ili watafutiwe wadhamini ambao wako wengi na sio TFF inaacha kazi yake ya kuendeleza mpira na kuviendesha vilabu kupitia mlango wa nyuma
     
  14. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    eyes can not see if the mind does not know!
     
Loading...