Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

YANGA-Ligi ya Mabingwa Afrika

Discussion in 'Sports' started by Mfumwa, Jan 30, 2009.

  1. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Jee kesho Yanga watatupa raha dhidi ya Etoile d'Or Mirontsy ya Comoro?.
    Kila la heri Yanga.
     
  2. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Mechi inaendelea mpaka sasa hivi matokeo ni 1-1,ni kipindi cha pili sasa..Goli la Yanga limefungwa na Boniface Ambani
     
  3. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Sasa ni dakika ya 9 kipindi cha pili Jeryson Tegete anaipatia Yanga goli la pili..Chanzo: Dullonet
     
  4. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Yanga 3 ngoma bado inaendelea
     
  5. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Yanga noma Ambani anafunga la 3 kwa penalty
     
  6. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Yanga sasa hizi ni sifa ama,mpaka sasa ni 5-1(Ndhlovu kafunga la 4 dk ya 28 na Tegete kaongeza la 5 dk ya 30),Yanga wanatishaaaaaaaaaaaaa
     
  7. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Dk ya 34 Yanga wanapata goli la 6,Ambani tena dah
     
  8. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    La 7 upitia kwa Mrisho NGASA
     
  9. Kilakshari

    Kilakshari JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2009
    Joined: Dec 13, 2008
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Y
    Yanga imeshinda ngapi so far?
     
  10. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Yanga wanapata goli la 8 dakika ya 40 mfungaji Boniface Ambani
     
  11. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Mpaka sasa Yanga wanaongoza kwa magoli 8-1
     
  12. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2009
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii timu ya Comoro ngumu sana kufungika na hii inaamisha kuwa Yanga ni timu kubwa na imejiimarisha na kusema kweli inatisha!Tuegemee matokeo mazuri kwenye mechi zinazofuatia.
     
  13. Kilakshari

    Kilakshari JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2009
    Joined: Dec 13, 2008
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yani 7-1? duu imekuwa netiboli???
     
  14. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Mpira umekwisha Yanga 8 Etoile d'or Mirontsy ya Comoro 1...Hongereni mashabiki wa Yanga
     
  15. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Hapana ni mpira wa miguu mkuu
     
  16. Kilakshari

    Kilakshari JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2009
    Joined: Dec 13, 2008
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    asante bata... kwa kutupa news za yanga sie tuliombali
     
  17. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Sio bata mkuu ni balantanda ama waweza niita bala(nadhani ulimaanisha hivyo)..Be blessed
     
  18. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Balantanda asante kwa updates, marudiano nadhani itakuwa mteremko kwa Yanga. Kila la heri timu ya Yanga katika kuliwakilisha Taifa.
     
  19. share

    share JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2009
    Joined: Nov 22, 2008
    Messages: 1,418
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Tunawashukuru wa-comoro kwa kulipa fadhila za kuwakomboa kijeshi
     
  20. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,262
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    aweful, Yanga kiboko hureeeeeeeee!!!!!!!!
     
Loading...