Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga leo watakuwa bungeni!

Discussion in 'Sports' started by Anselm, Aug 6, 2012.

  1. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mabingwa wa kusakata kabumbu ukanda mzima wa Africa ya Mashariki na Kati, Dar-es-salaam Young Africans almaaruf kama Yanga leo watakuwa bungeni kwa Mwaliko wa Waheshimiwa wabunge wanaothamini mchango wa team hii katika kuipeperusha vyema bendera ya Taifa kwenye mashindano ya kimataifa.
    Wachezaji wa team hii wanatarajiwa kuambatana na Viongozi wao mpya wakiongozwa na Mwenyekiti wao Jemedari Manji.
    My take:
    Tutarajie na watani zetu kuiga kwa kupeleka Kombe la UJIRANI MWEMA,kama walivyoiga mwaka jana tulipopeleka Kombe la Kagame wao wakapeleka la Ligi kuu,sasa safari hii ksbb lile la Ligi kuu wanalolishikilia walishalipeleka itabidi wapeleke hili la UJIRANI MWEMA walilolinyakua juzijuzi,kombe ni kombe watani jiapangeni kulipeleka tu.
     
  2. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Taratibu kaka... hujui kuwa unatonesha vidonda vya watu hapa?
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Simba tutapelaka hii
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Na hii
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Hilo ndo tatizo la unazi wa simba na yanga, bado unazungumuzia goli 5, wakati England hiyo sio agenda kwao , arsenal ilipigwa 8 na man na man wakapigwa sita na man city msimu uliopita, alafu simba wakala 3 kwa azam akiwa ni john boko aliyemtungua yote matatu kaseja, hapa tuzungumuzie kombe la afrika mashariki na kati ambalo ndo limewasababisha wanaume kutinga mjengoni leo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Simba na uhaba wa ma'kombe ya maana mpaka Mkuu Crashwise anasahau kama kombe linalohusiana na Clips alizozibandika hapa juu kuwa walishalipeleka bungeni,ambalo hawajalipeleka kule ni hili hapa:-

    Urafiki.jpg
    Waziri asiye na wizara maalum Zanzibar Mh Machano Othman Said akimkabidhi kombe la ubingwa wa michuano ya urafiki nahodha wa Simba Juma K. Juma baada ya kuifunga Azam FC kwa penalt 5-3
     
  7. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Achana na hawa domo bwabwaja na wajazaji wa vibendera vijiweni.
    Wao hawajui kwenye kumbukumbu za TFF, CECAFA, CAF & FIFA hawatunzi idadi yamagoli kwenye mechi moja.

    Huko uUtakuta rekodi za nguvu kama hizi hapa....


     
Loading...