Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga; kwani wachezaji wazuri kwenu wapo Simba tu.

Discussion in 'Sports' started by ngomicom, Jul 6, 2012.

  1. n

    ngomicom Senior Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nawashangaa sana watani na wanayanga, kwenu nyie wachezaji wapo simba tu! :wacko: Du aibu sana hata kama tutawapa ruksa muwasajili Milovan na Rage historia itajirudia tuu, lazima mchapwe 5
     
Loading...