Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga kunani paleeeeee....!!!!!!

Discussion in 'Sports' started by sinafungu, May 7, 2012.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Duuh roho inaniuma sana, naomba wanayanga wenzangu tujuzeni wengine tusofahamu kinachoendelea pale jangwani, hivi tatizo pale ni ,
    1. kocha...........
    2. uongozi.......
    3. wachezaji........
    na nini kifanyike hiii ni aibu sana.
     
  2. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kaka nitatia team pale Mjengoni baadaye kupata hali halisi ya leo(siku 1 baada ya kuvuliwa nguo jana) lakini kwa jinsi ninavyofahamu mimi tatizo pale ni uongozi,viongozi wameshindwa kuendesha team kiufanisi,wachezaji na makocha hawalipwi mishahara kwa wakati,hakuna umoja kabisa makundi mengi yamezaliwa,viongozi waliokuwa na msaada mkubwa kuliko hata huyo Mwenyekiti wamejiengua kama kumsusia team hivi na hata kama umeangalia ile mechi utaona wachezaji wa Yanga walikuwa wanacheza ilimradi wameugusa mpira hakukuwa na morali ile tuliyoizoea wanayokuwaga nayo siku wanayocheza na Simba,na ni kama vile kuna wachezaji waliokuwa wameandaliwa(pengine labda na kundi fulani) kutengeneza matokeo ya namna ile na ndo maana ilifika kipindi hata kipa Said Mohamed alitaka kugomea penalt moja.
    Sasa kwa maoni yangu,kinachotakiwa kufanyika ni:-
    1.Uongozi kuondoka,wa'resign tuchague watu wenye uwezo wa kuiendesha Yanga kiufanisi.
    2.Kupunguza wachezaji wote wasio na manufaa kwa team ambao wanaweza kufikia hata 20,na kusajili wengine watakaoweza kuiletea Yanga matokeo chanya.
    3.Kubadili benchi zima la ufundi,Papic aachwe aende zake na Minziro hana jipya amesha'prove failure mara zote alizoachiwa team,watafute kocha mpya kutoka nje.
    4.Kurudisha umoja kati ya Viongozi na Wapenzi wa Yanga wenye uwezo wa hata kuisaidia team kwa fedha zao binafsi pale inapolazimika.

    Mwanachama wa Yanga.
     
  3. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,906
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Na muwaambie viongozi wenu waache kusajili wachezaji kwa majina tu.. Ati mchezaji kisa jina Asamoah basi ndio mnamsajili bila ya kujua kiwango chake.. Au yule mwingine Nape.. Mwili ule kama mnyanyua chuma.. Halafu punguzeni kuongea sana.. Na mwisho mkubali mmefungwa na timu ambayo iko juu kimpira na yenye wachezaji wenye viwango.. Tunawahitaji msimu ujao muwe challengers wetu vinginevyo Azam watachukua nafaci yenu permanently..
     
Loading...