Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga haina hoja katika hili.

Discussion in 'Sports' started by kazikubwa, Oct 18, 2012.

  1. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Watu wenye umri mkubwa wa kuzaliwa wa timu ya Yanga jana walitoa kauli ati hawakotayari kuvaa jezi za mdhamini kwa sababu jezi hizo zina mkono wa Simba. Hawa ni mbumbumbu wa mikataba, lazima wakubaliane na matakwa ya Mdhamini siyo kuchukua pesa zake tu.

    Kama rangi hawaipendi, mbona mzee Akilimali pazia zake, makochi yake na vitambaa vyote ni vyekundu, nenda kazione kule banda la uwani anapoishi nyumbani kwa marehemu mzee Matunda Ng'ozoma. Sasa mbona huyo huyo mzee anasema hataki hiyo rangi mpaka afe, je huu siyo unafiki?
     
  2. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,109
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Taabu ya maskini jeuri ndo hiyo!
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    voda=simba
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280

    Hii itawatesa sana......hata hapa JF ipo.....nagalia chini kabisa


    [​IMG]
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmmmmmhhhhhh hili nalo neno..sosi H.E JK
     
  6. Eng. SALUFU CA

    Eng. SALUFU CA Senior Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MMh!!! Mwisho uko karibu sana kufika
     
  7. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hatuvai Doa jekundu fulu stop.
     
  8. T

    Tanzania1960 JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wewe ni simba au yanga?kwanini wakubali ?sio yeye bali kamati nzima hawakubaliani na hilo,kesho mtu atakuja na hela atasema badilisha dini jee utabadili din:A S 465:i?
     
  9. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    umetumwa na shafii au edo
     
  10. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,779
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Wazee wa Yanga ni wa kupongezwa na kuungwa mkono, kinachokosekana kwa viongozi bongo ni msimamo na kusimama katika mstari. Yanga ni Kijani/njano/nyeusi ndio rangi zao na yeyote anawajibu wa kurespect, mambo ya mtu kuwapa pipi na kuwaelekeza nini cha kufanya sio poa kabisa.

    TBL ni kampuni kubwa na imekuwa bongo na sisi kitambo na respect kwao kwa hekima na ndio maana wamekubali logo ya kilimanjaro lager iwe hivyo ilivyo. wametoa vitu vikubwa kuliko vodacom. Vodacom hawana mkataba na Yanga wanamkataba na TFF. Na hao TFF baada ya kutetea maslahi ya klabu wanamtetea bwana wao Voda, yaani viongozi wa kiafrika wanatia hasira kabisa na ole wao waifute yanga minara yote ya voda itakwenda chini manake wazee wametumia tafsida na hiyo logo tutaiwekea bifu mpaka watawajua vijana wa kiafrica wakiwa afrika sio sawa na wakiwa ulaya.

    Yanga ni taasisi kubwa ya waafrika kuliko voda ni taasisi ya kibepari na unyonyaji tu na ipo kunyonya watu, sidhani kama wangedhamini ligi nyingine kwa mkataba mbovu kama huo, ni rushwa tu na kesho utasikia wanajina lingine na Yanga itaendelea kuwa Yanga.
     
  11. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye blue huyo mzee jina lake na akili zake ni tofauti kabisa! ana fikra mgando! wakati wa kumtoa Nchunga alisema ana milioni 700 za usajiri.
    Jana amesema ni bora yanga wahamie ligi ya ZNZ ama wacheze bao kuliko kuvaa nembo nyekundu ya vodacom!
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwani yeye ndio huwa anaongea huwa wanamsemelezea watu...
     
  13. mwanapolo

    mwanapolo Senior Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nawaunga mkono wazee wa Yanga kwa hili. kwanini tubadilishwe utamaduni wetu kwa peremende? Tufike wakati tuthamini utu wetu kuliko pesa.
    Yanga mbele daima
     
  14. bologna

    bologna JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 878
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 80
    Ukweli unajulikana, tatizo ni ubishi tu. FORZA AZAM.
     
Loading...