Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga CCM!

Discussion in 'Sports' started by Mbu, Mar 31, 2009.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...sasa nimethibitisha uhusiano baina ya hawa kandambili na CCM, ndio maana hata wakishinda utawasikia,

    "...CCM! CCM! CCM!..."​

    ...kama hilo halitoshi kila kiongozi anayeingia madarakani (tangu Uhuru) anatokea kwenye mizizi ya hawa 'sie Yanga khakhaaaaa...!'

    ...Jakaya Mrisho wa Kikwete yeye ndio mnazi hasa, tena maskani yake yalikuwa pale mwembe Yanga, Mzee Mwinyi ndio ohoooo..., 'Mchonga' yeye angalau alificha ficha makucha japo mnh(!?), Mzee Karume yeye hakujizuia, aliwajengea pale Jangwani!

    Mbaya zaidi (kwetu sie Taifa Kubwa), leo huyu Makamba naye analeta viroja vyake;

    ...yaani huyu bwana mkubwa hakuona mfano mwingine kama SIMBA TAIFA KUBWA, yeye kakazana Yanga, Yanga... pheeeeeeww, tunaongozwa na YANGA injii hii!
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Achana na Makamba bwana hapo anapiga Kamba zake!
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...mgosi yule alitakiwa angalau ashabikie African Sports (mnh?, na hawa nao tawi la yanga Tanga!) au Coastal Union...
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Habari ndio hiyo..... upendi sio?
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Ndo maana yake na hata CHADEMA,CUF,NCCR,UDP,TLP you mention viongozi wake wakuu ni yanga damu, nyie simba hamna pakutokea kila kiongozi wa nchi hii ni yanga. usisahau wafanya biashara maarufu wote ni yanga Mengi, Manji you name! Naona kabisa kuna haja ya kufanya research kwa nini watu wote wenye mafanikio ni YANGA DAMU? au kuwa yanga ni sign ya miakili kibao? nakuibia siri obama naye yanga damu.
     
  6. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kazi ipo, mtapiga kelele weeeee, lakini mambo yote ni Wekundu wa Msimbazi, Simba.
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Pole mtani Simba ishakuwa nyanya siku hizi kiwango cha mbagala united, du hivi ligi bado inaendelea?juzi niliwasikia watani wanashangilia
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu Mbu hata nafasi ya 2 kuna hati hati msifikie sijui...
     
  9. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2009
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hii yote ni kutokana na kauli ya Mr.Makamba;lakini yeye alikuwa anamaanisha jinsi Yanga ilivyotangaza ubingwa mapema kabla ya kuisha kwa ligi pia ndiyo wanaolishikilia kombe hilo kwa mara ya pili mfululizo na hivyo ndivyo itakavyokuwa kwa CCM huko jimbo la Busanda.Hiyo ilikuwa ni kauli ya majigambo kutoka kwa Yusuph Makamba.
    Haina maana kila kiongozi lazima awe mshabiki ya Yanga!Kuwa wengine hata mambo ya soccer kwao haya nafasi,ili zungumzia issue ya fedha;hata majani watanzania watakula ili mradi yeye na jamaa zake wapate.
     
  10. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Yani Simba ni kama Mbagala United?, Mkuu Burn siku tukikutana Yebo Yebo hata kama mmeshakuwa bingwa mtafungwa. Hasira za kukosa ubingwa lazima ziwashukie.
     
  11. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Du nasikia mna struggle kupata nafasi ya pili? sisi mechi ya simba kwetu sio dili sana, maana hawana wanachoweza ila fitna tu, tunaweza kuwaachia kwa sababu kwetu haina umuhimu na tukiwafunga kinachofuatia ni mgogoro msimbazi.
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Basi kama yanga ni CCM basi
    Simba ni CUF
    Kagera ni Chadema
    n.k
    Mi nadhani Makamba alichemka kutoa mfano kama huo nanivyo jua mimi makamba ni simba ama..
    Kesho atasema CCM ni Wakritu
    hajui anapo tamuka simba unawagusa nusu ya watanzania au ndiyo changamoto yenyewe.....
    au aliimanisha YANGA NI MAFISADI KAMA CCM MAANA WANAZAMINIWA NAFISADI
     
  13. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Du kaazi kwelikweli hapo timu lenu likiboronga mtamlaumu nani? maana mashabiki hata kuandika hawajui, kweli Simba ni nyanya.
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Na wengi wao ni Mafisadi ndiyo maana wana mafanikio unajua pesa haramu inamafanikio kwa sana tu...Hivi na RA nae ni yanga ila sia mini kama obama ni Yanga...Timu simba
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kwanza tunafukuza kocha, Hasira ndiyo maana nilichemka...vipi waume zenu wameshatua (Al Ahly)...............................mtajuta kukutana nao au msipeleke timu kama kawaida yenu tetetetetetetetetetetetetetetetete..
     
  16. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kufukuza kocha ndio suluhisho nawashauri uzeni na timu yote kwa Azam united muanze upya, hao vibonde wa Misri tunakwenda kuwachinjia uwanja mpya wala usihofu huku hakuna hujuma kama kwao..pole hivi Simba wanashiriki mashindano gani tena?
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kombe la mbuzi kule Mabagala!! umesahau?
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Sawa mkuu yetu macho na masikio lkn msije tafuta visingizio oooooooh!! hawa jamaa walishazoea kutumia viwanja vizuri ndiyo maana wametufunga, eti hujuma kwani nyie hamuwezi fitna za michezo tumie pesa za kifisa kufanya hujuma, kwanza nini kiliwafanya mng`ang`anie uwanja wa uhuru au ilimuweze kuchimbia matunguli yenu vizuri....nawatakia ushindi wa 2 -1 ili tubanane hapa, tunashiriki mashindano gani, kwani lazima kila timu tushiriki zamu yenu lkn aibu tu..
     
  19. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Eagle is not A Chicken!!
    YANGA IMARA
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Simba Nguvu moja upo hapo kaka
     
Loading...