Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga Bingwa!!

Discussion in 'Sports' started by MzalendoHalisi, Mar 24, 2009.

  1. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Yanga leo imepata Ubingwa wa Premier- Tanzania baada ya kuichapa Toto Africa Mwanza 2-1!

    Wamefikisha point 46 ikiwa bado mechi 5 mkononi!

    Simba Mko Hapo???

    Yanga!! Yanga!!! yanga!!!

    Wanayanga mpo???
     
    Last edited: Mar 24, 2009
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kwa Tanzania hatujambo ila tukikutana na mafarao wa Misri mmmmhhh...Hongera Taifa stairs hongera Yanga
     
  3. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Hongereni sana wana Yamga kwa kuchukua ubingwa huu mapema kabla hata ligi haijaisha,hongereni sana
     
  4. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Mlinda mlango Kaseja afunga bao la mwaka

    Paulina David, Mwanza


    BAO la mwaka la kipa Juma Kaseja lilitosha kuweka historia mpya kwa kuipa Yanga ubingwa wa 22 kwenye Uwanja wa CCM Kirumba mjini Mwanza huku Azam ikiichapa 6-2 Villa Squad jijini Dar es Salaam.


    Yanga iliyokuwa ikihitaji pointi tatu ili kutangazwa mabingwa kwa msimu wa 2008/'09, iliandika bao lake la kwanza katika dakika ya 21 lililofungwa na Kaseja aliyetumia vizuri udhaifu wa mwenzake, Abdallah Msafiri wa Toto Africa na kuachia mkwaju ambao ulidunda na kutinga nyavuni.


    Awali, Kaseja alidaka na kupiga mpira mrefu wa juu uliokwenda moja kwa moja wavuni, dakika tisa baadaye Hussein Sued aliisawazishia Toto Afrika kabla ya Mike Baraza kufunga bao la pili na ushindi kwa mabingwa hao.


    Katika mchezo huo ulioshuhudia timu hizo zikikosa penalti kila moja, mshambuliaji Mkenya Mike Baraza wa Yanga alikosa penalti dakika ya 18 kipindi cha kwanza, naye Said Dilunga alipoteza nafasi ya pekee ya kuisawazishia Toto wakati mkwaju wake wa penalti ulipoishia mkononi mwa Kaseja, dakika ya 62.


    Naye Sweetbert Lukonge anaripoti kutoka Uwanja wa Uhuru jijini Dar es Salaam kuwa jahazi la Villa Squad limezidi kuzama baada ya kukubali kipigo cha mabao 6-2 kutoka kwa Azam FC.


    Mshambuliaji Nsa Job ndiye aliyekuwa mwiba mkali kwa ngome ya Villa kwa kupachika mabao matano peke yake na kuzawadiwa mpira akimwachia mchezaji wa kimataifa wa Uganda, Danny Wagaluka akihitimisha karamu hiyo ya mabao kwa bao la sita.


    Katika mchezo huo uliokuwa na raha ya aina yake, ulishuhudia mabao manne yakifungwa ndani ya dakika nane za mchezo huo, Azam ilipata mabao kupitia kwa Nsa Job, dakika ya 16 na 25 wakati Villa walisawazisha kupitia kwa Juhudi Samwel (19) na Lewede Dayton (24),kipindi cha kwanza na kufanya matokeo kuwa 2-2 hadi mapumziko.


    Kipindi cha pili kilikuwa kibaya zaidi kwa Villa baada ya Nsa Job kufunga bao la tatu, nne na sita katika dakika ya 51,74 na 88, huku Mganda Wagaluka akipachika bao la tano (85).


    Katika kile kilichoonekana kama kuchanganyikiwa na kipigo, mchezaji wa Villa , Launt Bagia alikosa penalti mwisho mwa mchezo, dakika ya 90 iliyopanguliwa na kipa wa Azam, Vladimir Niyonkuru.


    Kutoka Mbeya, Brandy Nelson anaripoti kuwa mvua kubwa iliyokuwa inanyesha mjini humo ilisababisha mwamuzi Dominick Nyamsana kutoka Dodoma kuusimamisha mchezo huo katika dakika ya 28.


    Mchezo huo baina ya Prisons na Kagera Sugar ulikuwa ukichezwa kwenye Uwanja wa Sokoine mjini hapa huku zikiwa zimefungana bao 1-1.


    Akizungumzia kuahirishwa kwa mechi hiyo mwenyekiti wa Chama cha Soka Mkoani Mbeya, Festo Nkemwa alisema mvua kubwa iliyojaza maji uwanjani ndiyo sababu ya kuahirishwa kwake.


    Nkemwa alisema mvua hiyo ilisababisha wachezaji wa timu hizo kuanguka na kuweza kuhatarisha afya zao.


    Naye mwamuzi Nyamsana alisema hadi uamuzi huo ulifikiwa kutokana na hali ya uwanja kutofaa tena kwa mchezo huo.


    Mabao hayo, Prisons yalifungwa na Shaban Mtupa dakika ya nne, Haruna Hassan wa Kagera akasawazisha, dakika ya 18.
    Source: Gazeti la Mwananchi
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,055
    Trophy Points: 280
    Hongera yanga ila mkivuka mpaka tu..kichapo mpaka lini?basi mjipange klabu bingwamwakani msogee hata robo fainalinaamini hamtaangukia misrim...
     
  6. senator

    senator JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2009
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Haya shangilieni tu maana furaha ya NYANI inakaribia kufika Jangwani...na hapo ndo kilio na machozi kitawafika wanayanga.hongereni kandambili
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    yanga oyeee.....simba kama Zitto
     
  8. A

    Amwanga JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2009
    Joined: Jan 11, 2009
    Messages: 292
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Yeboyebo hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee, mnyama kaliwaaaaaaa mwaka huuuuu, wacha wivu mnyama kwani kazi yako ni kuliwaaaaaaaaaa
     
  9. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Safi sana Yanga, kwa kuweka rekodi mpya katika soka la TZ kwa kuwa bingwa mara 22!

    Simba na midomo yao mikubwa wamechukua ubingwa wa Tz mara 16 tu!
     
  10. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Hongereni Yanga. Ila hili goli ninatia shaka (kama la kifisadi vile), hasa timu ndugu zinapocheza.
     
    Last edited: Mar 24, 2009
  11. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ukisikia ukuda ndio kama huo
     
  12. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    HONGERA KIBAO kwa Yeboyebo, lakini mmeanza matusi, dawa yenu inachemka hata kama ni mabingwa.
     
  13. Yombayomba

    Yombayomba JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2009
    Joined: Aug 23, 2006
    Messages: 818
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wandugu,
    Masatu tuko wapi? na mzee mzima PM wafikishieni hizi salaam na waambieni watufikishie salaa m na pole nyingi kwa KAPUYA na DALALI
     
  14. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Yanga oyeee! saafi sana, lakini timu yangu ni Manyema FC, ila Yanga ni watoto wa nyumbani pia, tuko pamoja wapenzi wa Yanga na Liverpool!

    Respect!

    FMES!
     
  15. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2009
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Jamani mtupe update za maandalizi ya kuwavaa Wamisri, wengine tunasikia tuu Yanga bingwa, mara Yanga kachapwa tatu, sasa sijui inakuwaje.
     
  16. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kwa wamisri andika maumivu kama nawe ni Yeboyebo, pale mnaondolewa tu, hata Kocha wenu alishajikatia tamaa, sasa morali ya wachezaji itatoka wapi?.
     
  17. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2009
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hivi kumbe Yanga ndo Taifa stars? Nadhani ndio maana ilitolewa mapema kule Ivory Coast kwenye CHAN !! Duuh, halafu nilishasahau, kumbe Wamisri watakuja tena!! Hawa watavuruga furaha ya ubingwwa, kama vile mnyama alivyovuruga sherehe za ubingwa wa Zamalek katika ligi yao mwaka 2003.
     
  18. K

    Kamuna JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 282
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kidume ndani ukitoka nje mdebwedo!Baba ndani ukitoka nje kama mama vile!Any way hongereni Yanga!
     
  19. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2009
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mhh, TAMWA wakikusikia wewe...!!! Kwa nini isiwe hivi: Mama ndani ukitoka nje kama baba vile.
     
  20. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    Goli la Kaseja linanikumbusha Paul Robinson alipokuwa Spurs alimfunga kipa mwenzie Ben Forster
    Hongera vijana wa Jangwani,poleni sana watani wetu msipoangalia hata nafasi ya 2 hampati
     
Loading...