Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga 0-----apr 1

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Jul 13, 2008.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Mpaka Sasa Timu Ya Apr Ya Rwanda Inaongoza Kombe La Kagame Poleni Ndugu Zanguni Tujipe Moya Kama Yaliyotukuta Jana Tutatoka Tu
    !!!!!!!!
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Mambo Yamegeuka Jamani Huyo 1-0 Sasa Ni 2--1
     
  3. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2008
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    bomba.kipindi cha ngapi sasa?
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Wamerudisha 2----2

    Mpira Umekwisha
     
  5. senator

    senator JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2008
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Change hiyo title iwe KAGAME CUP then tuwe tunasoma yaliyojiri kutoka katika michezo hiyo.
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2008
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    hivi jamani jana mchezo wa yanga/apr mmeona refa toka kenya alivyotuuma?magoli yote ya apr deadballs tena za kutafutiwa na refa,yellow card dhidi ya yanga kibao.TFF mko wapi,mashindano yapo Tanzania inakuwaje tunakuwa treated na waamuzi kama vile tunacheza away game?si Tenga ndo rais wa cecafa?au ndani ya TFF kuna watu wana njama Yanga asisonge mbele?too bad!
     
Loading...