Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanayowapata Yanga yanaweza kuwakuta na simba

Discussion in 'Sports' started by Nakapanya, Oct 9, 2012.

  1. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Tangu kuanza kwa ligi kuu ya vodacom Tanzania bara Yanga imecheza takribani mechi tatu za ugenini(nisahihishwe kama nimekosea),katika mechi hizo kafungwa mechi mbili(Mtibwa na Kagera sugar) na wametoa droo mechi kama moja hv(Tanzania Prisons),na Yanga wamecheza mechi takribani mbili katika uwanja wao wa nyumbani(DSM) na wakashinda moja na kutoka sare moja.ukiangalia kwa mwenendo huu inaonyesha wazi kabisa kuwa pafomansi ya yanga katika mechi za ugenini nmi wabovu sana.Ka kuangalia hili naona wazi kabisa linaweza kutokea KWA TIMU YA SIMBA ambao tangu mwanzo a ligi mechi zao zote wamecheza DSM na kuwa na matokeo ya kufurahisha.
    hofu yangu inakuja pale amb a[po simba na wao watakapoanza kucheza mechi katika viwanja vya ugenini,je hayatawakutab kama haya yanayowakuta Yanga hivi sasa?
     
  2. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,354
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Magimbi sio bisibisi... !!
    Kwani mikoani wanacheza peku au ? Ni timu ya maneno mingi lakini wanaishia kulala mzungu wa nne hadi uwanjani. Usajili wa majina na kujazia namba hata zisizohitajika, Kagame ya kununua ndiyo vinawaponza. Kuongoza ufisadi sio sawa na kuongoza timu.... mtaishia kufukuzana na kushtakiwa FIFA kila siku...
     
  3. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nakapanya, adui unamwombea njaa siyoeeee: ukiona Simba wamemtandika Coast Union kwao Tanga siku ya jumamosi ujue Ubingwa unachukuliwa mapema mno.
     
  4. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    wewe ni mshabiki wa Yanga? Naona kama unajitetea..
    we should always base on facts!!Yanga haijafanya vizuri!!
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwa shabiki wa simba mtabishana mpaka kesho ila siku zote mpira ni dk 90 tutawasubiri na wao walikamatwa kidogo na prisons wakamfukuzisha refa sasa wakianza kaitaba na mwanza sijui itakuwaje..
     
  6. M

    Masuke JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu unajifariji tu, kuanzia ugenini sio hoja, mwaka jana tulianza na JKT Oljoro kwao na tukacheza na Coastal kwao mechi ya pili na wote walipokea vipigo, hapo nimekutajia mbili tu na ndo zilikuwa za kwanza lakini zote tulishinda na kama unakumbuka mwaka jana sisi tumepoteza mechi mbili tu zote uwanja wa Taifa, moja tulifungwa na Yanga goli moja la Mwape na nyingine tulifungwa na Villa Squad goli moja la Nsa Job, kama mwaka jana tulifanya vizuri mechi za mikoani iweje mwaka huu uone kwamba tutafanya vibaya?
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kwani yanga ya twite ilifungwa na kagera sukari, kwani walilala wanne wanne tena?..twite alicheza?
     
  8. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    na vipi wakifungwa?
     
  9. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mimi sijakataa kwamba yanga wamefanya vibaya,halafu mimi si mshabiki wa yanga hata kidogo ila nilikuwa najaribu kufanya comparative analysis
     
  10. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mimi si mshabiki wa Yanga,mi ni shabiki wa Simba tena sana ila nimepata wasiwasi baada ya kuona yanayowakuta wapinzani wetu kwamba yanaweza kutukuta hata sisi,sijaelewa ni mpangilio gani huu wa ratiba ambao tangu ligi inaanza timu imecheza mechi zake zote kwenye uwanja wake wa nyumbani,hili ni tatizo kwa kwelki
     
  11. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    nikikusoma kwa karibu nawea kusema kuwa yanga itakuwa bingwa. Sababu round 2 watatulia nyumbani, lakini soka ni tofauti kabisa, unapata matokeo vile ulivyojipanga.
    Kama umetumia M 100 za mkopo kutoka quality group ili utoe draw na Simba, huku wachezaji wakiwa hawapati posho kwa wakati, huwezi kushinda mechi.
    Waridhishe wachezaji kwanza, wale vizuri, wasibanane kwenye kulala utaona matokeo yake.
     
  12. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hii imetulia, majibu yapo humu!
     
  13. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    dua la kuku halimpati mwewe....
     
  14. bologna

    bologna JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 878
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 80
    Sababu ya kijinga hiyo. Nani aliyekwambia mpira wa siku hizi unanyumbani na ugenini. Tazameni mpira ya ulaya then ndio mtajua mpira vizuri. Mbona Azam non stop.
     
  15. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ubingwa unaweza kuchelewa japo utachukuliwa.
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ni kweli kabisa hili limeanza kuonekana sasa..
     
  17. p

    pilau JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Haujasomeka
     
  18. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu embu nisaidie kunikumbusha,hivi matokeo ya mechi hiyo uliyokuwa unajaribu kuiongelea hapa ilikuwa ngapingapi vile?
     
  19. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nani ana matokeo ya mechi ya simba na coastalunion tanga atujuze?
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,764
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Unakompeyaje vitu visivyofanana?

    Simply,

    SIMBA ≠ YANGA
     
Loading...