Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanayotokea Tanzania ni matokeao ya kutoheshimiwa kwa JK na serikali yake

Discussion in 'Jukwaa la Historia' started by Synthesizer, Sep 4, 2012.

  1. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,166
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    • Polisi kuua raia hovyo
    • Mawaziri na viongozi kufanya na kusema watakacho
    • Jumuiya za kidini kugomea sensa bila kujali
    • Ufisadi wa kutisha nchini unaoendeshwa bila woga
    • Migongano ndani ya CCM kufikia hatua ya kutishiana kwa bastola
    • Usalama wa taifa kuhusishwa na utekaji wa watu
    • Wawekezaji wa nje kuonekana wana mamlaka zaidi ya raia
    • Bunge na Spika kukosa heshima inayostahili
    • Kamati za bunge kupokea rushwa
    • Nchi jirani kututikisia kiberiti juu ya suala la mipaka
    • Ofisi zetu za ubalozi kutothaminiwa
    • Kuwa na migomo ya wafanyakazi kila kukicha
    • nk, nk

    Yote haya ni matokeo ya kuwa na ofisi ya uraisi isiyoheshimika na watu wenye madaraka kuona kama kuna "vacuum" ya uongozi, na kujua kwamba hata wafanyeje, sio rahisi kwamba watachukuliwa hatua (can get away with it). Ni kama vile nchi haina raisi mwenye mamlaka, kwa sababu wengi wanaona kilichopo ni ubabaishaji (uswahili) tu.

    Amini nawaambieni, tushukuru Mungu hatuko enzi zile za majeshi barani Afrika kupindua nchi.
     
  2. Oneya Fuko

    Oneya Fuko Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    time will tell
     
  3. neemamushi

    neemamushi Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mmmmmmmmmh aise hii ni hatar kwa tanzania
     
  4. m

    markj JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    naongezea: kila mtu pia sasa anajifanya rais mf, kondakta,sekretari,house girl nk hii ni baada ya kugundua rais ni ......
     
  5. Nelson nely

    Nelson nely JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2015
    Joined: Jan 25, 2014
    Messages: 1,942
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    yamepita,tutulieni wakuu,tusikilizie!
     
  6. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2015
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,166
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280

    Naona Heshima ya Tanzania inaanza kurudi pole pole!!!!!!
     
  7. zinginary

    zinginary JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2016
    Joined: Dec 18, 2015
    Messages: 774
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 80
    Yeap mkuu..naona sasa tunakiongozi kidogo
     
Loading...