Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanayotokea Tanzania kukamilika kwa utabiri wa Mwana JF Majimoto?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LINCOLINMTZA, Nov 9, 2011.

  1. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2014
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Wazo hili limekuwa akilini mwangu kitambo sasa na katika kumbukumbu zangu nikamkumbuka huyu member mkongwe Majimoto na hebu kuja kipande hii lete maoni yako kama alivyokwisha kusema mdau mwenzangu LINCOLINMTZA
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2014
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Wazo hili limekuwa akilini mwangu kitambo sasa na katika kumbukumbu zangu nikamkumbuka huyu member mkongwe Majimoto na hebu kuja kipande hii lete maoni yako kama alivyokwisha kusema mdau mwenzangu LINCOLINMTZA
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...