Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanayotendeka usiku baada ya bunge yanaonyesha wazi hatuna wabunge

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Radio Producer, Feb 9, 2011.

  1. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Samahani wanainchi mi ni mwandisi wa Habari sa uchungusi, ilinibidi kuzama dom na hatimaye mtaani kujioneya yanayojiri usiku baada ya bunge ni UOZO! Huwezi kuamini kuona wabunge tunaowatarajia walinde maadili na kuwaelimisha wanachi wao ndio wa kwanza kwenda kunua MACHANGUDOA WANAOJIUZA! Nimesikitika sana, Bungeni kelele tu wakirudi huku nako uchafu tu, jaman hawa si wanaharibu nchi yetu? Ni mara mia ingetokea ufanywe msako kwenye maguest wanakolala ndo mngeona uozo ulivyo! Si wote lakini. Axkyusi! :pray:
     
  2. Barbie Maliposa

    Barbie Maliposa Senior Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmh!inatia huruma,poleni wake za wabunge
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mimi wanachofanya usiku sina shida nacho sana..., kinachonisikitisha ni hicho wanachofanya mchana wakiwa mjengoni...., wengine wanafanya kama ni mahala pa kupumzika...
     
  4. m

    mzee wa inshu Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thankn u friend for your observation, but we have sensitive nation matters to discuss right now, let us not deal with personsal affairs as we are seriously confronted by nation issues.

    After all I do not think all of them are of the same character.
     
  5. M

    Matarese JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kama ni maisha yao binafsi waache mkubwa waendelee, sisi tunachohitaji wanachofanya kwa maslahi ya taifa letu. Let us discuss issues not personalities.
     
  6. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Na wewe inawezekana katika uchunguzi wako nawe huwa unachukua hao haoa machangudoa kama wafanyavyo wao,nasi tutatuma wachunguzi wakuchunguze wewe na waandishi wenzako mnachofanya usiku.
     
  7. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Radio Producer, si ni juzi tuu umejitambulisha ndio umetoka shule na unatafuta kazi ya redio?.
    Nakumbuka mpaka nilikuelekeza uombe wapi kazi!.
    Sasa leo ndio mara ghafla umegeuka mwandishi wa habari sa uchungusi?!. Na kama uchungusi wako wenyewe ndio huu utumbo unaoleta hapa!. Katafute kazi redio ya Shigongo inafunguliwa hivi karibuni.

    Kwa hayo uliyoyaona, mbona ndio maisha kila siku usiku mjini Dodoma!. Kipi kipya usichojua?. Tena bora ushukuru sasa kuna feeder nyingi kuanzia UDOM, CBE, Chuo cha Takwimu, Veta etc, zamani timu ya kazi ilikuwa inahama kutoka Dar na kupiga kambi Dodoma kipindi chote cha Bunge!.

    Wabunge wetu ni binadamu na wanahitaji huduma za kibinaadamu wakati wowote wanapokuwa mbali na makwao. Karibu utembelee Dodoma Hotel ushuhudie waheshimiwa wenye uwezo na huku wenzi wao wananafasi, wametinga nao Dodoma!.

    Nilitegemea tafanya uchunguzi wale vidosho wa viti maalum ambao vichwani hawana kitu lakini wapo bungeni kufanya nini?. Wee ndio kwanza unawaandama wale madada wanajitafutia rizki na kuwaacha walioandaliwa rasmi kutoa huduma hizo na vijizawadi vya viti maalum!.
     
  8. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii pia ni issue kwa stakabali wa maadili kwa jamii
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wakuu huu uozo waonatenda ucku kucha yanatuathiri mchana wanapokuwa mjengoni mchana kutwa wanalala wanasahau kero zetu tulizowatuma wakatusemee mjengoni so wanatuathiri sana
     
  10. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45

    Thanks sana bwana mkuu! Sasa nikupate wapi? make nimekumind uwe friend wangu ile nomaaaa! Nipe data za Shigongo baba! kama uko dom tufanye Pm tukutane leo uko pouwa?
     
  11. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Baba wewe una macho haya nayo ni uozo mbaya! Kama watokomeza mbali maadili ya jamii ni aibu! Hawawezi kufanya vizuri kwenye mjengo kama huku kimaisha yao hawawezi kufanya vizuri! Ieleweke matokeo ya kwenye mjengo ni tabia zilizoanzia huku chini!
     
  12. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa wanatakiwa usiku wakasome vitabu ili waje na hoja za msingi bungeni

    natamani pics zao zingewekwa hadharani tuwafundishe adabu
     
  13. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 734
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamni baba mgonvi nyumbani hata kazini ni mgomvi. Kama usiku unakesha kunako pahala pa maovu au starehe marakwa mara, basi hata mjengoni utakua hivyo maana hutakua na muda wa kupitia kanuni za bunge, kusoma na kuelewa sera na sheria mbalimbali za nchi na nchi nyingine na nmna wanavyojipanga kwa maendeleo ya nchi zao ili nawe ujipange kwa nchi yako, pia kupitia mikataba mbalimbali ya ndani na nje kupata udhaifu na namna ya kumeet changamoto zinazotukabili; badala yake utakuta mbunge analala saa nyingine hayupo yuko wapi? anakula. Jamani wabunge mmepewa dhamana kubwa lazima mconcentrate kwenye patnent issues na ndio maana mnalipwa ghali kwa muda wa 5 years. Maswala ya kusema ni mambo binafsi hamna ukishakuwa public figure.
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Kuweni kama wikileaks leteni cables hapa si we ni anonymous?
     
  15. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Du JF kiboko mpaka Wabunge ndani. Kwa jinsi baadhi yao wanavyotetea hapa ni wazi ni wabunge. Endelezeni kiduku wazee
     
  16. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    supported. afterall they are human beings
     
  17. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 478
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    Katika uchungusi wako ungefanya vyema kama ungepiga picha ili kutia msisitizo wa hoja yako!
    Na hatimaye kuondoa uvundo huo kwa kuwaanika juani wote wanao husika!
     
  18. g

    geophysics JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wewe sio mwandishi wala mwandisi kama ulivyosema, kama ungekuwa ungethibitisha yale uliyoyasema kwa kutumia camera au kumtaja mmoja wapo....
    Acha kuwapaka matope wabunge....Siwatetei lakini sio kweli kuwa wabunge wengi wanafanya hivyo kama unavyosema.... Wabunge wameanza kikao jana tu wewe umeisha fikia conclusion ya uhandisi wako wa uchunguzi kwa siku moja... Kama wewe ni mwandishi naamini hata kozi ya miaka miwili hujamaliza kwenye chuo cha Uhandishi wa habari tena chuo cha mtu binafsi.... Acha majungu kuwa mtu wa ushahidi...na heshimu maadili ya waandishi wa habari
     
  19. g

    geophysics JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pasco umenena huyu si mwandishi wala si chochote.... Kama ni vyeo abaki navyo.....mitaani... Uandishi wa habari za uchunguzi unaenda hivi... kwanza ndo umeingia jf...unaanza kupost uzushi.
     
  20. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45

    Ungejua yanayoendelea katika nchii hii kuhusu ufuatiliaji wa watu wanaoiweka hewani au peupe serikali na maovu yake usingenilaumu sana! Bana usifikiri mtandao haurekodi details zako! Na ninakuhakikishia hata mimi nikiamua kukutafuta nakupata jua pia siyo mwandisi tu, ni mtu iliyobobea kwenye teckinolojia! So tukiweka picha ni nomaaaaa si jana yalisemwa bungeni jioni mbona hamsikilizi jaman? Picha na zali zote zimo kiganjani ila najilinda mimi kama ethic za journalism zinavyosema! Na kwamba nimeamua tu kuwadokesea basi kama nimekosea mimi masai Axkyusi!:coffee:
     
Loading...