Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanayokuboa kuhusu Bongo ni yepi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Game Theory, Feb 16, 2008.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Nafikiria niende Bongo Summer time lakini nimeambiwa kuwa December is the best time sasa kila ninapofikiria mambo haya basi n=huwa nachoka mwenyewe

    je wewe yepi yanayokuboa kuhusu Bongo?

    WANASIASA NA VYETI VYAO FEKI


    [​IMG]


    STOCK MARKET ISIYO NA COMPUTER


    [​IMG]

    KWENDA KUCHUKUA BARUA POSTA WAKATI NISHAZOEA ROYAL MAIL WANANILETEA BARUA NYUMBANI

    [​IMG]


    VYOOVYETU VILIVYOJAA BIMBILI ZA MAVI

    [​IMG]
     
  2. M

    MaMkwe JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2008
    Joined: Sep 5, 2007
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkimbia kwao huitwa mkimbizi na mdharau kwa hutiwa utumwani. Ukitaka kujua uzuri wa Bongo kumbuka marafiki zako uliocheza nao chandimu au kupikapika, siku za sikukuu kutembelea beach, kula nao lamba lamba, karanga za majambo, wali wa nazi, mtori, ndizi mshale, matoke, ugali na maziwa ya mgando, marafiki zako uliokuwa ukichunga nao ng'ombe na huko machungani kunyonya maziwa ya ng'ombe mnaposikia kiu, pilau siku ya iddi au krismas, nyama choma kwa JF, bia za safari, kilimanjaro na serengeti. Sahau habari za kwenda posta, siku hizi watu wanatumiana sms na e-mails. Kama kuna document muhimu EMS wanakuletea nyumbani kwako. Kila kwenye mjumuiko kuna vyoo vya kulipia kuanzia feri,posta ya zamani, mwenge hadi ubungo mwisho.

    Wanasiasa wenye kugushi na kununua vyeti wasubiri wakati wa kampeni, kama anasema ana digrii ya uhandisi akipita anga zao mtwangwe swali la kihandisi. Kisha muulize chuo alichosoma na walimu wake mbele ya kadamsi.

    Bado tu bongo si mahala pazuri kwako?
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2008
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi wewe kukaa kote nje hata choo kwenu hujawatengezea, aibu brazameni!
     
Loading...