Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanayojiri uchaguzi mdogo kata ya Chang'ombe.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by NGOWILE, Apr 1, 2012.

  1. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanabodi nimeamua kuanzisha thred hii ili kupeana taarifa juu ya yanayojiri uchaguzi mdogo kata ya Chang'ombe manispaa ya Dodoma.Kifupi watu wana hamasa na wanajitokeza kiasi katika kupiga kura.
     
  2. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Vijana wa Cdm wamejipanga katika vichochoro kuhakikisha hakuna hujuma.
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wasijitokezee tu bila keleta mabadiliko...wachague mtu ambaye atasaidiana nao kulete maendeleo
     
  4. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hamasa ya mabadiliko ni kubwa sana tofauti na chaguzi nyingine zilizopita.
     
  5. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    vituo vipo 32.
     
  6. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Kila la kheri wakuu!! kufanya kitu kile kile kila wakati ukitegemea matokeo tofauti ni ndoto!! Msifanye makosa ya kurudia kitu kile kile!!
     
  7. S

    STIDE JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ubarikiwe sana kwa updates!!
    "Ee Mwenyezi Mungu nyoosha mkono wako wa baraka uiguse CHADEMA!!"

    Wote semeni "AMENI!!!"
     
  8. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tuombe mola wagogo nao wabadilike kwani miaka mingi wametumiwa na magamba bila kujijua.
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Thanks. Dodoma pandeni mbegu ya mabadiliko ili mpate ukombozi.
     
  10. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Tunashukuru kwa taarifa za awali tujuze mgombea wa wadema anaitwa nani na wa ccm.
     
  11. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Nadhani ulimaanisha Chadema, Tuko pamoja sana!!
     
  12. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Ameeeeeeen!!!!!
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    vp green guard wameshawasili
     
  14. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    ilo pia ni lamsingi
     
  15. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nasikia kuna wanafunzi wa udom wamefukuzwa baada ya kujihusisha na kampeni za chadema
     
  16. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwa Dodoma sina matumaini ya Ukombozi kwa sasa. Huko bado ni CCM licha ya umasikini wao (Mtaji wa CCM)
     
  17. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,587
    Likes Received: 9,140
    Trophy Points: 280
    Mbona kimya Dodoma?au ndio ule mwendelezo wa giza la ufahamu kwa wapiga kura?
     
  18. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dodoma kwa Lusinde
     
  19. Mkomamanga

    Mkomamanga JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mabadiliko Dodoma yataletwa na UDOM, amkeni kuleta mabadiliko
     
  20. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Hakuna matokeo hadi sasa, Lol! kweli CDM dodoma mpo au ndiyo mkwanja ulishatembezwa?
     
Loading...