Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanayojiri ubungo ni janga linalotarajiwa kwa kishindo! Mnyika soma hii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by luckman, Sep 19, 2011.

  1. l

    luckman JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ubungo kati ya sehemu zenye mzunguko mkubwa masaa yote, nashangaa sana kuona mambo ya ajabu na nina uhakika viongozi waandamizi wa nchi wameishaona kinachoendela na madhara yake siku za usoni.

    KUNA TABIA AMBAYO PETTY TRADERS (WAFANYABIASHARA WADOGOWADOGO) WAMEKUWA WAKIUNGANISHA NYAYA ZA UMEME NA KUWAUNGANISHIA WATU ILI WAPATE MWANGA WAKATI WA USIKU ILI WAUZE BIDHAA ZAO, NA HUKU WATU WAKIPITA HUKU NA KULE HALI WANAKANYAGA HIZO NYAYA ZINGINE ZIPO ZINANINGINIA JAMANI TUPO KWELI KAZINI? SIJUI WANAUPATA WAPI (SOURCE).

    UNAWASHWA KUTOKA CHINI KARIBU NA DARAJA OPPOSITE NA LANDMARK HADI JUU UBUNGO MATAA NA KUKATA KONA HADI NJIA YA KUINGILIA KITUONI. NINA UHAKIKA WANAOUNGA SI WATAALAMU WA MAMBO YA UMEME NA CHA KUSIKITISHA ZAID NI KWAMBA MCHEZO UNAOCHEZWA NI KARIBU YA GRID YA TAIFA.

    NGAMBO KUNA MITAMBO YA SONGAS NA NGAMBO NYINGINE KUNA MITAMBO YA UMEME, HIVI HAWA PAMOJA NA SHIDA ZETU WATANZANIA KINACHOFANYIKA NI SAWA AU TUNASUBIRI YALIYOJILI MV SPICE NA BUKOBA?

    MNYIKA PLEASE JIMBO LAKO HILI EBU FANYA UTAFITI!

    NAWASILISHA!
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,741
    Likes Received: 4,478
    Trophy Points: 280
    Mpwa mwanzoni na mimi nilihisi kumbe wanatumia generator ni mradi wa mtu!
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Janga gani wakati wale wameunganisha kwenye majenerato tu?
     
  4. l

    luckman JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    hata mimi nilidhani hivyo ila wanatumia umeme brother! siwezibisha labda wapo wanaotumia generator lakini jamaa wanatumia umeme hadi jana mi nimepitapale brother nyaya tu ndo zinaonekana toka kwenye nyumba za watu, UUNGANISHWAJI WAKE HAUJAKIDHI HATA LEVEL MOJA YA KIWANGO CHA KUUNGANISHA UMEME! TUANGALIE SANA JUU YA HILI JAMBO!
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    na mimi nimeona nikajiuliza umeme wanapata wapi hawa
    maana hakuna generetaor inayonguruma
     
  6. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ukifuata mngurumo utapotea mkuu zipo silence generator now dayz
     
  7. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    acha kuongopea umma, mbona jenereta zinaunguruma kila siku pale? Ila jamaa nimemkubali, ni mjasiriamali wa ukweli.
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,104
    Likes Received: 5,293
    Trophy Points: 280
    Tunasubiri majanga ndipo tuunde tume.
    Serikali corrupt bwana!!
     
  9. S

    Sngs Senior Member

    #9
    Sep 20, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukweli ni kwamba wale jamaa wanatumia jenereta na hizo jenereta nyingi kati ya hizo wameziungia pale maeneo ya stand ya daladala ndo wakaanza kusambazia nyaya kuanzia hapo so sio umeme wakawaida kama unavyodhani weye !!
     
  10. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    A very useful tip. Tusisubiri janga kubwa ndiyo hatua zichukuliwe na hili hata polisi wanaweza kulivalia njuga na likaisha kwa kushirikiana na Tanesco.
     
Loading...