Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanayojiri mkutano wa taifa vijana, Dodoma...!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TandaleOne, Oct 23, 2012.

  1. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Mheshimiwa Rais atoa hotuba kali kwa vijana ambayo inalenga kuwajenga na kuwataka wafanye tathmini ya kutosha kwa wagombea wa nafasi mbalimbali za uongozi wa ngazi ya Taifa ya Jumuiya hiyo ya Vijana.

    Alianza kwa kuwakumbusha Ibara ya 5 ya katiba ya chama cha mapinduzi ambayo inaeleza MALENGO NA MADHUMUNI ya CCM.,ambapo imeelezwa kwenye ibara hiyo kuwa madhumuni ya CCM ni "kushinda katika uchaguzi wa serikali kuu na Mitaa"

    Lakini pia akaeleza kuwa CCM kinategemea Jumuiya yake hii kufanya kazi ya siasa miongoni mwa vijana wa TANZANIA na kuwashawishi wakubali kuwa wanachama na wapenzi wa CCM. Akasisitiza kuwa matumaini makubwa ya msingi kuliko yote ya Chama Cha Mapinduzi ni kuona jumuiya yake hii inakuwa MKOMBOZI wa vijana.

    Akawataka wahakikishe kuwa wanapata Mwenyekiti, Makamu mwenyekiti na viongozi wengine ambao wataongoza vyema,watakaoongoza juhudi za kuendeleza, kutetea na kulinda maslahi ya CCM. Viongozi wanaoijua na kuipenda jumuiya ya Vijana.

    Na pia akawataka baada ya uchaguzi wajipange kutimiza wajibu wao kwa jumuiya yao na Chama kwa Ujumla..,

    HOTUBA INAENDELEA....
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Kushinda tu?.....Kushinda kivipi?......Na vipi kuwahudumia wananchi? Ndio maana alitoaahadi 100 za uwongo
     
  3. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hivi kuna vijana bado wapo ccm??? ni majanga TAIFANI mwetu!!
     
  4. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    enhe,tupe zaidi mkuu
     
  5. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    aiseeee babaangu hawa nao ni vijana wa taifa au vijana wa c c m A
     
  6. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    huo mkutano pekee una wajumbe wapatao 1300.achilia mbali wale waliopo ngazi za chini ambao wanaishia kwenye matawi kata na mashina.wewe peke ako ndio uko huko lakini vijana wenye akili timamu wapo ccm
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hizi ni moja ya kauli za Jakaya akiwahutubia UVCCM kule Dodoma.

    Kuna watu wananipa updates ntakuwa nawapa.

    Ila hii imenistua kidogo.

    Hivi sheria inasemaje kuhusu anayetoa na kupokea Rushwa?

    Tusemezane!
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280

    Sawa na kusema ''mwali kunywa bia zake na gesti usiende''....ushauri gani huu
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,092
    Trophy Points: 280
    Sawa na kusema ''mwali kunywa bia zake na gesti usiende''....ushauri gani huu
     
  10. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Mheshimiwa Rais pia ameeleza kuwa anafahamu kuwa uchaguzi huacha ufa na mpasuko miongoni mwa wanachama na hivyo kuwakumbusha viongozi na wanachama kuwa imara hata baada ya uchaguzi kwa kuziba nyufa na migawanyiko iliyotokana na uchaguzi. Na akawataka kuipa kipaumbele cha juu kazi hii ya kuziba nyufa ili wapate utulivu utakaowapa fursa ya kupanga mipango ya kujenga na kuimarisha jumuiya....
     
  11. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,248
    Likes Received: 12,996
    Trophy Points: 280
    Dalili ya kukata tamaa na kuwa vita ya rushwa ndani ya chama chake na ktk nchi nzima imemshinda.
     
  12. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hapo ni sawa na kumruhusu binti yako afanye ufuska ila asipewe mimba.Rushwa ni adui wa haki hairuhusiwi kutoa wala kupokea rushwa
     
  13. commited

    commited JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    huyo ni dhaifuuuu tutajuta sana mpaka kufika 2015 hakuna rangi tutaacha kuona,huyo jamaa ni sawa na boxi hana kitu kabisa tangu anasoma ni wa hovyohovyo tu, njaa zetu ndio zimetufikisha hapo........
     
  14. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama ni kweli kasema hivyo basi kazi ni kubwa kuliko tunavyofikiri! Rais anasahau kuwa yeye ndie anayemteua Mtendaji Mkuu wa Taasisi ya Kuzuia Rushwa. Anasahau hiyo taasisi inatakiwa kumsaidia kufanya nini kuhusu rushwa. Haoni ubaya wa rushwa. Haoni madhara ya kauli yake hiyo yaani watu wachukue tu rushwa ili mradi wasiwapigie kura waliotoa rushwa. Hajui kuwa kutoa na kupokea rushwa yote ni makosa. ..................Kazi ipo.
     
  15. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Pia mheshimiwa Rais amewaomba wawe na moyo wa ustahamilivu na ukomavu wa kisiasa. Amewataka wawe na moyo mpana wa kukubali matokeo.

    Na pia amewaomba vijana na kuwataka watambue kuwa kugombea ni haki ya kila mwanachama wa jumuiya,kwa maana kila baada ya miaka mitano uchaguzi hufanyika, hivyo hakuna sababu ya kumchukia mwanachama aliyejitokeza kugombea.

    Na pia akawaambia kuwa ikiwa watazingatia hayo watatoka kwenye uchaguzi huu wakiwa na nguvu mpya, ari mpya na kasi mpya ya kutimiza wajibu wa jumuiya na CCM.
     
  16. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kumbe tanzania bado vijana vichaa wanafika hata1300
     
  17. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Mheshimiwa Rais wa Serikali ya Jamhuri wa muungano wa Tanzania na Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi..,Chama tawala na Chama Imara Tanzania amaliza hotuba yake kwa kuwaambia kuwa anaamini kuwa "RAIS WA TANZANIA MWAKA 2025 YUPO KWENYE UKUMBI HUU LEO HII"

    Na hivi sasa anaelekea nje ya Ukumbi ambapo atapiga picha ya pamoja na wageni waalikwa kwa ajili ya ukumbusho na kisha ataendelea na majukumu yake mengine ya kuijenga na kiimarisha Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.
     
  18. K

    Konya JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 914
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    sidhani kama ni suplaiz kwa watawala wetu kutoa kauli kama hizi, ila kwa nafasi ya huyu mkuu na kwa kuzingatia madhara ya hii vita ni kama kuendelea kuudhihirishia uma udhaifu wake (yale ya mnyika ndo yanatimia)
     
  19. F

    FJM JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nashauri Bunge lifutilie mbali sheria inayohusiana na TAKUKURU. Tuoke kila shilingi na TAKUKURU ni kielelezo cha matumizi mabaya ya fedha ya umma.
     
  20. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kuna watu wengine wanatoa rushwa ya kunaniliuliwa. unafikiri ukimnaniliu vizuri atashindwa kukupigia kura!?
     
Loading...