Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanayojiri mkutano wa NCCR - Disemba 17, 2011

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwamakula, Dec 17, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,813
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kuna mgogoro mkubwa unaoashiria Mapigano eneo Ada Estate karibu na ofisi za TCD zamani.

    Kikao kinashindwa kuanza Mbatia kaleta Majeshi na wajumbe feki 25.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    tupe habari nzima mkuu
     
  3. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,813
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Lengo lililopo ni kwamba wajumbe hao feki waunge mkono hoja kuwanyang'anya kadi Kafulila, Hashimu Rungwe,Bw Bwana , Mkosamali
     
  4. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    hebu tulia tuletee habari kamili mbona kama unaandika kwa woga?
     
  5. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,813
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Wakuu kikao haikijaanza ,tatizo wajumbe waliopo si wajumbe wa kawaida kuna mgogoro wa Mbatia kuingiza 25 feki wanazozana sasa polis hawa hapa
     
  6. j

    jigoku JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkuu wewe uko eneo la tukio au kuna mtu anakuhabarisha,kama uko eneo la tukio na wamekubana jitahidi basi uwe unaenda wash room halafu unatutumia habari,maana sijaelewa kwani leo ndio ilikuwa siku ya kikao?na hao wajumbe feki wamepatje nafasi ya kushiriki kwani wajumbe si wapo kikatiba na lazima wafahamike?anyway jitahidi utape updates
     
  7. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,813
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Mzozo unao ashiria mapigano umezuka na Mabounce wapo nje kumulinda Mbatia na Kundi lake. Sasa inaonekana kuna mjumbe kapiga simu polis sasa polis wanaingia!
     
  8. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,813
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Mie nipo Mbali lakini hali ya Humo ndani sauti ni kali zenye munkali!
     
  9. j

    jigoku JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkosamali karibu CDM na utarudi tu mjengoni,hata Kafulila utasamehewa makosa yako kama utakuwa umejirekebisha,atawahangaisha sana huyo kibaraka wa CCM,na kama leo kaleta wajumbe feki hakikisheni mnamuumbua kabisa
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    eneo la tukio ni wapi?
     
  11. j

    jigoku JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Vipi hao polisi wanamabunduki yao?na je wako wengi maana leo hapo inavyoonekana lazima zichapwe,
     
  12. R CHUGGA

    R CHUGGA Senior Member

    #12
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    haaaaaaaaa! kumbe unatoa taarifa ukiwa nje,hembu kuwa makini na taarifa zako usikisie mkuu!
     
  13. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #13
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,813
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kikao cha Halmashauli Kuu NCcr Kuamua kumuvua uanachama Kafulila na wenzake kinafanyika leo Ada estate karibu na ofisi za Tcd zamani.Kikao kimeshindwa kuanza kutokana na Mzozo wa wajumbe 25 feki walioletwa na Mbatia, huku Mabounce wasiowanachama wa NCCR wamewekwa na Mbatia kulinda kikao hicho.Ndani wajumbe hao feki wanakataliwa !
     
  14. j

    jigoku JF-Expert Member

    #14
    Dec 17, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Du hata hivyo mkuu taarifa unazipataje wakati uko nje?ila endelea zinatufaa kimtindo
     
  15. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #15
    Dec 17, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Niko kikaoni, subirini nitawapa updates
     
  16. K

    Kigoma 2015 JF-Expert Member

    #16
    Dec 17, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wewe leo tutakuita wa jikoni
     
  17. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #17
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    so disappointing indeed..; hivi mbatia yuko tayari kuwatosa wananchama wenzake ili wapoteze ubunge? hivi maslahi ya chama, kambi ya upinzani na taifa yamezingatiwa au maslahi binafsi ya mwenyekiti ndio yanayo-override everything else?
     
  18. M

    Malila JF-Expert Member

    #18
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Jitahidi mkuu, tunahamu ya kujua hatima ya kikao hicho.
     
  19. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #19
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    chadema jiandaeni,ccm A wapo kwenye mission kuelekea 2015,..shibuda,selasini,zitto are people to watch closely now than ever
     
  20. K

    Kigoma 2015 JF-Expert Member

    #20
    Dec 17, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Masilah ya Mbatia kwanza, CCM halaf taifa badae
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...