Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanayojiri mitaa ya Jiji la Dar na vitongoji vyake kuelekea mkutano wa chadema Jangwani leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mr Emmy, May 26, 2012.

  1. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,129
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Kila m2 yupo bize na harakati za kutafuta riziki asilimia kubwa ya watu hasa vijana hawana habari juu ya mkutano huo. kwa ufupi raia wapo ktk mishemishe za kila siku za kusaka mahela
     
  2. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha upuuzi wa kudublicate uzi,wewe si umeanzisha uzi kama huu sasa saizi unaanzisha mwingine wa nini kama ule ule?

    Acha ujinga.
     
  3. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    we ulitaka asubuhi hii wangefanya nini mkuu?
     
  4. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    mbona kazi umeianza mapema mno hata kabla ya mkutano
     
  5. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 619
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Hapo inatafutwa cylinder
     
  6. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    Kwani mkutano saa ngapi?? Ulitaka saizi asubuhi yoote hii wafanyeje au wafanye nin??
     
  7. Asumwisye

    Asumwisye Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mamluki kama nyie hamfai humu ndani, @Mr. emmy asubuhi yote hii ulitaka vijana hao wafanye nn... au ulitaka wakapange foleni pale jangwani? naona huyu atakuwa amezoea kuhudhuria mipira.... tuwe tunafikiri kabla ya kuanzisha thread. this is a place for great thinkers..
     
  8. a

    akonini Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pamoja na kutokuwa na matangazo kama wafanyavyo sisimwewe bado mtaona mafuriko ya wa2 majira ya saa 9.30 jioni
     
  9. U

    Userne JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 895
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mi naelekea jangwani muda huu!
     
  10. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    Umetumwa.
     
  11. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hivi naruhusiwa kumtukana mtu kama huyu?

    Tiba
     
  12. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mleta mada,kichaa chako chaweza kupata dawa ifikapo mkutano apo mchana...
     
  13. s

    silie Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa yangu kweli sijui nikuelezeje,unafikiri ni Chama Chenu Cha Mafisadi! Mda wa kazi ni mda wa kazi,Bila shaka umezoea harakati za wazee wa kijani wakipita kuanzia asubuhi na magari yao wakigawa vijisenti,wakibembeleza raia/vijana waende kwenye mikutano na kuwasomba raia,Hii bwana asubuhi unasaka riziki saa tisa tunajongea pale jangwani,kwa nauli zetu wenyewe,hakuna kubebwa wala kubembeleza!!CCM Imekula kwaooooo!!Peoplezzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz!
     
  14. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    umelipwa kiasi gani kwa hio kazi ya kijinga hivyo? sio rahisi kuzuia watu kwa mtido huo huwezi shindana na matangazo yaliokuwepo kwenye tv na redio we shangaa tu na hio posho yako kula acha kupapatika kashangae clouds wanautangaza sana mkutano wa leo
    sisi tupo kazini tukitoka tu akili ni jangwani baada ya msosi magwanda nshapiga pasi toka jana jioni hapa kazini kwetu wote tutaenda kasoro wagonjwa tu
    nakutuma kamuulize jk mbona wao hawafanyi mikutano kuwaeleza wananchi maisha bora yamefanikiwaje?
     
  15. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #15
    May 26, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha kuweweseka, tupo wengi tunasubiri muda ufike tuende pale.... Hatungoji kufatwa na magari ili kwenda pale kama ilivyo kawaida yenu!!
     
  16. by default

    by default JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akili za kipimbiiiiii shwain mkubwa weeee
     
  17. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,129
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Tatizo la wafuasi wa chadema ni kupaniki kila dakika hata bila kutafakari. Uzi unahusu yanayojiri katika mitaa ya jiji la Dar na vitongoji vyake na sio mahudhurio ya mkutano tayari mshatokwa na povu na bado sasa hivi saa tano kasoro bado bilabila. Cha kufanya wewe tupia hapa kinachojiri kitaa chako
     
  18. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Dr.Mkumbo amesema kwenye kila sehem kuna watu wanabalehe so jamaa ni balehe wa jamii forums
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    amezoea kile chama chao muda huu tayari maroli yamepaki kuwasubiri kuwapakia kwenda kwenye mkutano....hahaa CCM bana yaani roho inawauma kweli leo..yaani wanatama IGP asema sababu za kiintelijensia zinaonyesha al shabab watashambulia mkutano so mkutano ufutwee.... hahaaaaa poleni CCM vumilieni mtazoea tu hali hii
     
  20. sirdelta

    sirdelta JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 241
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ulizania kuna mabasi ya kusomba watu ........
     
Loading...