Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanayojiri kwenye usail wa sensa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mapujds, Aug 2, 2012.

  1. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndugu wana jf naomba kwa yeyote aliyeripoti kwenye kata kwa ajili ya usaili wa kazi za ukarani wa sensa mtujuze nini kinaendelea.vigezo gani wanataka na maswali wanayouliza.huku mikoani bado kimya.
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yaani unataka kulikisha mtihani??
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    kuna watu kama laki moja hivi
     
  4. NYAMALAWA

    NYAMALAWA Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wanachek vyeti tu,af wanakuuliza jina lako,umesoma wap o level,hapa n kata ya makuburi sijui sehem zengine nivipi
     
  5. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Migi kawaida, ila usikamatwe............. So kulikisha mtihani si mbaya. mpeni msaada.
     
  6. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nashukuru wakubwa nimepata mwanga japo huku dodoma majina hayajatoka mpaka sasa
     
  7. o

    omusimba JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 297
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wilaya ya temeke vp mbona kimya?
     
  8. m

    mosagane Senior Member

    #8
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kikubwa,nenda na vyeti original kama ulivyo ambatanisha vivuli vyake,kumbuka majina yako matatu,namba yako ya simu na mtaa/kitongoji unachokaa basi hakuna swali lingine lolote(uzoefu wa kata ya kawe sijui kwingineko)
     
  9. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,097
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    na kadi ya CHADEMA hawaulizi coz nataka nipeleke kopi
     
  10. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Makarani wengi wa kiislam wamesusia usaili
     
  11. S

    Shekispia JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naona kazi hapa dar itakuwa simple sana coz uamsho "waislam" wamegoma kuhesabiwa.
     
  12. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Nyie wa migi ndio mnafeli mitihani ya profesheno bodiz kama nbaa na kadhalika.
    Rejea hapa:
    http://www.jamiiforums.com/nafasi-za-kazi-na-tenda/284688-nbaa-result-for-may-2012-are-out.html



    Kata ya makumbusho pia ilikuwa hivyo hivyo. Tayar nshathibitisha vyeti vyangu, nasubiri kupigiwa simu.
     
  13. Q

    Queen carren New Member

    #13
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu wa mkoani msijali mazee kwani hakuna ishu kwenye usail wanaangalia vyeti vyako tu na unaandika jina kwenye karatasi iliyoandaliwa na wanakuuliza ulisoma wapi na ulimaliza mwaka gani bac.
     
  14. Q

    Queen carren New Member

    #14
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani wana jf naomba mnijuze kitu kimoja eti nimesikia majina yaliyobandikwa leo kwenye kata
    kwa ajili ya usaili eti yatachakachuliwa tena nakutolewa mengine baada ya ck tatu wakati kuna watu waliokuja wakakosa majina yao kwanini wafanye kazi mara mbilimbili inamaana mtu kafika kaona jina lake then akafanya usail anarudi tena anakuta jina lake halipo mabo gani haya jamani naomba mnijuze the sectrate behind.
     
  15. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Subutu....
     
  16. Leembaswagger

    Leembaswagger Member

    #16
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Mwenye taarifa kuhusu kata ya mbagala kuu kama washabandika majina a2juze
     
  17. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Si uende kata ukaulize?Au hauishi huko umeombea tu njia? Well,wanabandika kesho,na wamesema watu mia nne wamechaguliwa ila kati ya hao mia tatu ni walimu.
     
  18. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kata ya kawe walikuwa leo wanatangaza marambili2, kwamba kama hujaona jina lako usiondoke leta vyeti original then unajaza kata uliotoka, so kwa huku it doesnt mata jina lipo or halipo.
     
  19. c

    chrissrenny Member

    #19
    Aug 3, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo safiii sana waacheni waamke tuuuuu
     
  20. c

    chrissrenny Member

    #20
    Aug 3, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    iv sijajua kwanini wanagoma lakini hawa wenzetu wanatatizo gani
     
Loading...