Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanayojiri kwenye interview ya UDOM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Oct 15, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tangu saa 12 asbui watu walikuwa tayari kwenye viunga vya UDOM,,,,kwa bahat mbaya natumia mobile device(nimeshindwa ku-upload) photos lakini kuna umati mkubwa sana wa watuu,,,,,,naposema ni wengi i mean ni wengi sana,,,,,,kila mtu anaongea lake,,,,ingawa hiyo interview ilipaswa kuanza saa 2 asbuhi lakin imechelewa sana maana wahusika walichelewa kufika,,,,,,saa 3 kuna watu wameingia kama awamu ya kwanza na saa 5 wengine na saa 8 wengine,,,,,,kuna baadhi ya nafas zinataka watu kumi lakin waombaji wamefika ni zaid ya miatano,,,,,,,,
    yeyote ambae yupo udom hapa eneo la social and humanities anaweza kuendelea kutoa ushuhuda.....kwa mimi navyooona suala la ajira ni JANGA
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwa bahati mbaya huduma za chakula nazo ni za shida ,,,,cafteria nyingi hazijafunguliwa hapa chuoni,,,,,,,huduma ya haraka na uhakika kwa hapa ni ya CHOO tu
     
  3. K

    Kigoma 2015 JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nendeni kwa wajasi kule social madukani mtakuta jiwe kubwa pemben na kichaka, humo ndan wanauza msos, ila ni kitu motoo!.
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hilo ni janga. serikali waone sasa kuwa kile kinachosemwa kinanukia
     
  5. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    hamna budi kuvumilia. hii ni nchi masikini
     
  6. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hahahaa, hzi ajira za kibongo upumbavu m2pu, nafasi kumi wanaitwa watu mia tano?!!!!.........huo ni u*enge2, tukiwaita vilaza watalalamika? Hizo nauli watawarudishia? Mbona kuna agencies nyingi tu za kuwasaidia kazi kama hiyo?
     
  7. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kuita watu mia 5 kwa ajili ya nafasi kumi ni upumbavu, uzembe na kufuja mali ya umma bila kufumba macho. Watu wa hr wanachofanya ni kutafuta posho nyingi zaidi kwani zoezi la kusaili watu hao litachukua hadi siku tano na kama kila siku analipwa 20 elfu basi ana kilo nzima bado zile za kuchuma toka kwa wasaka kazi.
    Nilitegemea chuo kama udom kikawa na utaratibu mzuri wa kufanya recuitment wakianza na suala la kufanya shortlisting, ngoja niwatukane kimoyomoyo watu wa utawala hapo udom kwani jana nilimuona paw mitaa hii
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sasa huo mtihani ndio balaa
    kama kuna mtu kafanya atoe ushuhuda
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mdau vijana hawana ajira kabisa watu wamefika hapa saa 10 alfajiri
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nawapongeza wale wasioenda kwenye interview,,,,,,,,,
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sure mdau
     
  12. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Chuo cha kata icho unategemea nini?
     
Loading...