Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

yanayojiri kutoka Mbeya Referal Hospital

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by meningitis, Jan 24, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    KIKAO CHA DHARURA CHA MADAKTARI WOTE. Mbeya Referral Hospital,leo saa kumi na moja jioni,pale interns canteen,mkabala na interns block.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    haya mkuu watakusoma..
     
  3. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu hakikisheni mpaka kieleweke, huku tools down and no any other language zaidi ya utekelezaji wa maslahi bora kwa daktari na uboreshaji wa mazingira na vitendea kazi ili mwananchi apate huduma bora
     
  4. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    together comrades.....make us proud
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kwanini lakini serikali isiwape hawa Madaktari haki yao wanayotaka?

    Jamani hii serikali legelege ya jk itatufikisha wapi?
    Mi binafsi nawaunga mkono wagome na acha wanainchi tuteseke kwn lawama yote ni ya serikali tawala.

    Madaktari wote Nchini gomeni mpaka mpewe haki zenu.

    Naunga mkono hoja!
     
  6. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    sijui KCMC inakuaje.hapa ukumbi ni nyomi!
     
  7. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Endeleni kutujuza yanayojili sehemu mbalimbali hadi kieleweke ......................
     
  8. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    MBEYA HAS JOINED THE FAMILY. Doctors, nurses, pharmacists, and all allied health practitioners will from tomorrow, start an endless strike with no signs and symptoms of turning back until further relevant notice
     
  9. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,000
    Likes Received: 3,563
    Trophy Points: 280
    Iwekwe na siku ya mashujaa waliokufa kuipigania nchi yao kwa stail ya kutopatiwa huduma stahiki kwa udhalimu wa serikali.
     
  10. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Safi sana wapiganiagi uhai wa wanadamu.....hakikisheni huyo mama mwenye dharau, jeuri na kiuburi kwanza ana resign, hata kama maslahi yenu yataahidiwa kuboreshwa.....kuweni makini na changa la macho...1. Aondoke blender..inner. 2. Posho ziboreshwe
     
  11. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    pamoja sana wakuu
     
  12. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sisi waganga wa kienyeji tutaendelea kutoa huduma mbadala wakati ninyi mnapigania haki zenu. Tunawahakikishia kwamba hakuna mtanzania atakayekufa. Msirudi nyuma kamwe mpaka kieleweke.
     
  13. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    naunga hoja mkono.
     
  14. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hata wa private wanagoma?
     
  15. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    safi sana mbeya
     
  16. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kumbe wanaitwa mashujaa
     
  17. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ocean road kwani ni ya serikali?hebu nijuze
     
  18. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hongereni kwa uamuzi huo mzito! Watawala wa ki afrika siku zote wamezoa kutoa haki ya watu baada ya kubanwa.
    Kazeni uzi mdai haki zenu.
    Wananchi tuko nyuma yenu.
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    dah,mdau umenifurahsha
     
  20. m

    massai JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Watu
    wanakufa
    zee
    la
    magogoni
    linakenua
    tu
    mimeno
    has
    if
    lenyewe
    halitakufa
     
Loading...