Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanayojiri kesi ya Lissu leo-Lissu ambana shahidi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Isango, Apr 2, 2012.

  1. I

    Isango JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 293
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    [h=1]YANAYOJIRI KESI YA LISSU LEO-LISSU AMBANA SHAHIDI..[/h][h=1]Mbunge wa jimbo la Singida mashariki, Mh. Tundu Lissu, ameiomba mahakama kuu inayosikiliza kesi yake ya kupinga matokeo ya uchaguzi kufutilia mbali utaratibu wa kuvua ushahidi. Hayo yamejitokeza leo asubuhi kufuatia shahidi wa 15, Musa Rajabu Mkanga kuanza kuzungumza vitu vipya kabisa ambavyo havipo katika tuhuma za mwanzo walizokuwa wanamtuhumu Tundu Lissu. [/h][h=1]Hata hivyo Wakili wa serikali waserikali Bw. Juma Ramadhani alimuunga mkono na kusisitiza kuwa Mahakama Kuu iwe mahakama ya sheria, isiwe kama Gachacha..................[/h][h=1]Akina mama wajazana mahakamani kusikiliza kesi ya Lissu.[/h][h=1]Kesi ya Tundu Lissu inaendelea na akina mama wengi sana wameingia mahakamani wakitokea Ikungi kuja kumsikiliza, wengi sana mpaka inatia huruma.[/h][h=1]Mojawapo ya mahojiano ya Lissu na Shahidi yapo hivi: TUNDU LISSU ANAMHOJI.[/h][h=1]T/L. Naomba utusaidie kuzungumza, Cleti Kidamwina na pikipiki yake. Ieleze mahakama je Pikipiki ni T799 BJP. Ndo unayosemea?[/h][h=1]NDIYO.[/h][h=1]Umesema pikipiki hii ni mali ya Cleti Kidamwina?[/h][h=1]Namwonaga nayo.[/h][h=1]Wewe ni M/Kiti wa Kijiji. Unafahamu au unafikiri?[/h][h=1]Nafahamu.[/h][h=1]Je ni sawa au si sawa, kuwa pikipiki ni nyekundu na Nyeusi?[/h][h=1]Ni Nyekundu na Nyeusi.[/h][h=1]T/L. Unamfahamu Joshua Gwae kama mchungaji wa kanisa?[/h][h=1]Namfahamu kama Mwanakijiji wangu, ila ana kanisa lililopo Unyamikumbi, na anaishi Unyaghumpi.[/h][h=1]Ndiyo.[/h][h=1]Unamfahamu Juma Said Daa?[/h][h=1]Ndiyo[/h][h=1]Hao wamesema pikipiki ya Cleti Kidamwina ni nyekundu. Wewe unasema ni nyekundu na nyeusi, nani ni mwongo.[/h][h=1]Mwongo simjui, ila nasema ninachojua mimi.[/h][h=1]T/L nikisema huu ushahidi wa Cleti Kidamwina ni wa kutunga, ni uzushi. Nikikwambia Cleti hajawahi kumiliki pikipiki, utasemaje?[/h][h=1]Nitasema aliwahi kuwa nayo[/h][h=1]Jaji, naomba nimwonyeshe hati ya pikipiki T 799 BJP, ambayo anasema ni ya Cleti Kidamwina.[/h][h=1]Pikipiki ni Mali ya Salehe Ally Dude.[/h][h=1]Unakubaliana?[/h][h=1]Sikubali.[/h][h=1]Umesema pikipiki hiyo ni nyekundu na Nyeusi ni kweli au si kweli?[/h][h=1]NDIYO.[/h][h=1]Mbona hati ya usajili inaonyesha ni nyeusi?[/h][h=1]Kwanini umeamua kuidanganya mahakama?[/h][h=1]SIJUI.[/h][h=1]Kwa hiyo ushahidi uliotolewa na mchungaji Joshua, na wa kwako na Daa ni wa uongo?[/h][h=1]Wenzako wamesema pikipiki ilikuwa nyekundu, hati inayonyesha pikipiki ni nyeusi kwanini Mnadanganya........ Sijui.[/h][h=1] [/h][h=1] [/h]
     
  2. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hivi hii kesi bado haijaisha! Mbona ni obvious TL kushinda
     
  3. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    duh safi sana................kweli jamaa ni mtaalam
     
  4. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tuletehe mambo mwanabodi
     
  5. samito

    samito JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unanifurahisha sana staili yako ya kuripoti...

    endelea ,mkuu..!
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Tulisha sema hapo kesi hakuna
     
  7. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Waache kutupotezea mda hawa , wamwache Mbunge afanye kazi yake maana tuna uchaguzi mdogo Songea na Shinyanga Mjini unatusubiri
     
  8. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hata mimi ningekuwa shahidi wa kesi hii ningesepa, maana sasa mambo yamepagawa.
     
  9. m

    msambaru JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
     
  10. m

    msambaru JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Isango tupe updates uwezavyo tuwaumbue mafisiadi.
     
  11. H

    Habarindiyohiyo JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lazima CCM tufidie kiti cha Arumeru kwa kiti Singida au DSM au Arusha

    ...ndiyohiyo
     
  12. m

    mumburya Senior Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 173
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    lete vitu isango tunakupata usikawie kupakua jamvini.
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nadhani huyu wakili wa upande wa ccm ni mwana-CHADEMA damu damu, haiwezekani kukawa na wakili mweupe kiasi hiki, at least mashahidi wanaonesha hivyo.
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    naona maumivu ya kupigwa kule Arumeru bado yanakuletea kizunguzungu, tulia kwanza kama wenzako wakina Ribosome/Faiza Foxy, Rejao, Ritz and co
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mnajitakia kupata cardiac arrest tu na nyie ....rudieni hata kile kiti cha magogoni muone
     
  16. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Jipe Moyo tu lakn muulize mzee wa Magogoni anavyoigwaya CDM
     
  17. Mwanahakij

    Mwanahakij Senior Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo la ccm vilaza wengi! Isitoshe, kutetea kitu usichokiamini ni ngumu sana!
     
  18. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hakuna kesi hapo wastage of time
     
  19. m

    montroll JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama ccm in mwanasheria, basi ama amesahau taaluma yake na kugeukia uchama zaidi ama ccm haimpi nafasi ya kushauri kisheria ama ni kilaza tu.
     
  20. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    watu wazima hovyo hivi wanapewa sh ngapi,unajua unanunua aibu ya maisha na vitakataka vdogo ambavyo havina msingi,upuuzi embu waache watu wafanye mambo ya maendeleo
     
Loading...