Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanayojiri katikati ya jiji.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Jun 13, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    FFU na mabomu ya machozi na magari ya upupu yanaelekea pande za ikulu, nadhani huko ndio CUF wanafanya tukio lao.
     
  2. P

    PSYCHOLOGY Senior Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nipo maeneo Mbezi Beach naelekea katikati ya jiji...
    Tupe habari zaid.
    CUF wanafanya vitu gani tena?
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    buji mbona hutupi updates? Au unaogopa upupu?
     
  4. mchakavumlasana

    mchakavumlasana JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mara dar maro dom mmmmh
     
  5. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    sijaelewa kitu.
     
  6. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    usishangae mamaaa ndo bongo zaidi ya uijuavyo.
     
  7. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Haya yote yana mwisho wake,
    Iko siku watu hawatayaogopa haya!
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Inasemekana kuna wanafunzi wa chuo kimoja wapo... wapo maeneo ya hazina...
     
  9. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nchi ina machafuko, hili liko bayana
     
  10. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nilikuwa naenda zangu chanika nikakutana na gari za ffu zinaelekea town nikawa na sintofahamu nyingi tu,kuhusu nini kinaendelea,watu mliopo town tupeni uptodate jamani.
     
  11. Paw

    Paw Content Manager Staff Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 1,970
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Wananchi wakishazoea mabomu na risasi watakuwa sugu na hapo hakutakalika wala kulalika
     
  12. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    CCM hawalijui hilo
     
  13. M

    Mkare JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia ni wanafunzi wa Muhimbili walikuwa wanaelekea Ikulu...
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Chuo gani tena maana chuo kilicho karibu na hazina ni IFM na CBE kwa mbali, ukitoa chuo cha maagogoni ambacho sijawahi kusikia wamegoma? Au wale jamaa wa kigamboni wamevuka bahari?
     
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nashukuru kwa taarifa mkuu. Hao wana viasili vya mgomo na walaa sishangai, tena najua litakuwa aidha boom au management? Jamani msiniulize kama nimekabidhiwa lini mikoba na marehemu sheikh Yahaya.
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Kuna nini tena huko???
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    No... Ni kisiwa cha amani!
     
  18. Guyton

    Guyton JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ni wanafunzi wa muhimbili wanatatizo na management yao, wapo wizara ya elimu, mazungumzo kati ya wizara na wanafunzi bado yanaendelea.
     
  19. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    True KWA MUJIBU WA HISTORIA
     
  20. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Haya magari ya upupu yamepaki viwanja vya ikulu karibu na bahari, kwani mama clinton kaondoka?
     
Loading...