Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanayojiri katika uchaguzi wa madiwani, 28 Oktoba 2012 katika kata mbalimbali

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Wild fauna, Oct 28, 2012.

  1. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Salamu wakuu,
    nipo kata ya daraja mbili arusha najiandaa kwenda kupiga kura yangu.
    Hali naona ni shwari,watu wengi ndio wanajiandaa kwenda kutimiza haki yao ya msingi.nitaendelea kuleta update toka hapa daraja mbili,
    je katani kwako hapo vp? Please tupe update
     
  2. makwimoge

    makwimoge JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...bado mapema mmo mkuu, tutakupa kinachojiri kadri ya tutakavyokuwa tukipata habari
     
  3. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    asante mkuu endelea ku2pa update nakushaur mkuu wewe na wapiga kura wenzako kulinda kura zenu manake magamba mi wezi wa kura
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Daraja mbili naamini kimeashaeleweka kabisa, naamini kata zote hizo mbili ni za CDM na kule kwa mkuu wa anga nako sina shaka, kwa hiyo kwa hesabu ya haraka haraka kati ya kata 29-3 ndiyo ambazo tunanyang'anyiana.

    Hapo sijaenda kwa wasukuma kule Geita,
     
  5. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 133
    Jamani wanajamvi mlioko sehemu mbalimbali za taifa letu hili hasa katika vituo vinavyoendesha uchaguzi wa madiwani kwa leo, tunaomba mtujuze updates info za nini kinachoendelea kadri muda unavyokwenda.
    Tunaombea uchaguzi uwe wa AMANI.
     
  6. C

    CNN Senior Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mkuu piga kura ila usisahau ku2patia yanayojiri wana JF
     
  7. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,341
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Hali ya nchi jinsi ilivyo kwa sasa udini,ukabila,umasikini,elimu duni ni mengi ila atakayeipa ccm kura na alaaniwe kabisa!
     
  8. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Daraja mbili,kulikuwa na green guards asubuhi nyuma ya shule ya msingi,wanapiga wananchi ili kuwatisha,ila hali hiyo imedhibitiwa
     
  9. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nawatakia uchaguzi mwema na uwe wa amani tuvuke salama.
     
  10. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Nanyaro Ephata, tupe tathmini yako kamanda
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,097
    Likes Received: 11,349
    Trophy Points: 280

    mkuu niko eneo la tukio, hii kata tunawachinja ccm vibaya mno.
     
  12. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Good news mkuu, vipi yule bazazi Mjusi????
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Magamba ni lazima yachinjwe.
     
  14. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mbona marekebisho juu ya kadi za uchaguzi hayajafanywa? je inamaana sio wananchi wote wenye haki za kuwachagua madiwani?
     
  15. d

    delako JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 1,731
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sio mnasema tunawachnja then matokeo yaje cvyo!!Tunataka km cdm kura 152 ccm kura2,aliyojipgia yy na mkewe!
     
  16. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Madam, good morning. Sijakusoma hapo kw red text
     
  17. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,097
    Likes Received: 11,349
    Trophy Points: 280
    tumemdhibiti na tunamfatilia kila hatua, vijana wake walijaribu kuwatisha wapiga kura wakiongozwa na jambazi sugu anaitwa Mojaa ila wamesambaratishwa.
    mziki wa leo mkubwa hata wakimleta mamba tunamtafuna vibaya.
     
  18. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Huyo mojaa naye ni mkazi wa hapo daraja II au??
     
  19. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #19
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huko Shinyanga:
    Gari ya Mbunge wa Viti maalum (CHADEMA) Mhe.Rachel Mashishanga imeshambuliwa kwa mawe wakati akipeleka mawakala vituoni asubuhi ya leo. Taarifa zaidi zinasema kuwa wafuasi wa ccm wamempiga mmoja wa mawakala hadi kumpasua jicho.

    (c) Mhe. Rachel
     
  20. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huku mwawaza kulitokea fujo. Gari la rachel mashishanga lilipingwa mawe na mdogo wake kaumizwa. Ccm wametuma majambazi wenzao kufanya ujinga huu.
     
Loading...