Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanayojiri huko Shinyanga

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MWANA WA UFALME, Oct 31, 2010.

  1. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa nilizoona ITV sasa hivi toka huko shinyanga ni kuwa kuna system ilishatengenezwa ya kuchakachua ya mtu kupewa karatasi tatu za kupigia kura baada ya kuonesha ishara ya vidole vitatu kwa msimamizi.

    Amekamatwa jamaa alishapiga kura tatu kwa jk tayari na sasa yupo lupango.
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Dah, ccm ni shetani wa tanzania.
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Was#$%^^&*(

    hawatashinda kwa dizaini hiyo.
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    China uyo ananyongwa.
     
  5. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili ni zimwi la hatari na linastahili kuondoka madarakani. Mwaka huu wataumbuka tu.
     
  6. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huu ni ujinga wa hali ya juu!:
     
  7. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu Msimamizi naye angekamatwa.
     
  8. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hata mimi nimesikia live toka shinyanga, halafu wanasema tukubali matokeo. Tutauana mwaka huu. Bila kuuana kidogo hakuna nidhamu hata kidogo. Je hii ndiyo maana walisema watashinda kwa kishindi. Wapuuzi wakubwa ccm
     
  9. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mimi nashangaa, maana mtuhumiwa amesema amepewa tatu tatu tatu, na huyu msimamizi baada ya kumwonyesha dole tatu.
     
  10. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Wangapi walishapiga kura 3 kabla ya huyu aliyekamatwa!!!!!!!???????
     
  11. c

    chanai JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo kula zake zote ziwe batili. Huyo ni mpinga maendeleo. Pia msimamizi naye amfuate mwenzake rumande
     
  12. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mtindo huu nadhani umefanyika pia kunduchi mtongani zahanati ya mtakuja. Maana waligeuza box la kuandikia halafu msimamizi mkuu alipoambiwa ligeuzwe ili kila mtu aone akawa mkali mpaka sisi wapiga kura tukamuhoji kwa nini unakataa lisikae kama mabox mengine yalivyo unataka kufanya nini. Mzozo ukawa mkubwa mpaka polisi wakaingilia box likageuzwa. Mimi nashauri mawakala wahesabu idadi ya waliopiga kura na idadi ya kura kwenye box kuhakiki kama kuna uwiano
     
  13. SOARES

    SOARES Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 6, 2007
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hIVI WANAJAMII SHERIA INASEMAJE KUHUSU KURUDIA KUHESABU/KUHAKIKI KURA? HAPA NAONA KUTAKUWA NA ULAZIMA WA ZOEZI HILI KAMA KUNA VIASHIRIA VYA NAMNA HII. NAOMBA UFAFANUZI KWA MWENYE UFAHAMU ZAIDI
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    hapa hata mimi pamenishinda.....lakini si wana idadi ya waliopiga kura....kwa nini wasioanishe matokeo na wapiga kura....tushtuke jamani
     
  15. m

    manyusi JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Habari toka chanzo cha kuaminika shinyanga mjini CCM ina hali mbaya,Geita Chadema iko safi,Maswa Chadema safi
     
  16. C

    Challenger M Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    asante lakini tunaomba data tafadhali
     
  17. W

    We can JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni kweli we need data. Mbona huko Njombe ni kama 50%-50% vile? Source STAR TV
     
  18. m

    mzalendo2010 Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante sana kwa updates, kama utaweza kutupatia data itakuwa imekaa pouwa sana
     
  19. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,434
    Trophy Points: 280
    Nimependa sana matokeo ya IRINGA MJINI, YAANI ni mauaji matupu, CCM hawana lao ila hapoo njombe naona bado washamba flani ivi
     
  20. m

    maselef JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabeja Bagosha na Bakima
     
Loading...