Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

yanayojiri bungeni leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jino kwa jino, Feb 9, 2011.

  1. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwa wale waliopo mjengoni au wenye uwezo wakupata taarifa za yanayojiri ndani ya bunge kwa siku ya leo mtujuze tusiokuwa mjengoni au kutazana tv au radio hasa kwa makamanda wetu tuliowatuma dodoma
     
  2. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Wanafanya uchaguzi wa kamati sasa
     
  3. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ok nimeona cheo ameula pac
     
Loading...