Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanayojili Temeke na sehemu nyingine kuhusu majina na usahili wa sensa

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Kaka mwisho, Aug 3, 2012.

  1. Kaka mwisho

    Kaka mwisho JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    ndg zangu tupia hapa yanayojili kuhusu majina na usahili wa makarani wa sensa maana kuna sehemu zingine mpaka sasa hakieleweki. Hii kitu muhimu sana maana habari toka ndani zinasema malipo si chini ya laki 5 kwa shughuli yote. TUHABARISHANENI.
     
  2. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mie niko hapa kwa afisa mtendaji kata moja ya mbagala lakini hadi sasa hawajabandika hata majina ya walochaguliwa..wewe uko wapi?
     
  3. Kaka mwisho

    Kaka mwisho JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kata ya kijichi ndio hapasomeki kabisa. Hapo mbagala wanasemaje?
     
  4. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hawajabandika mpaka sasa tuna wasiwasi wanataka kuwekana watu wao
     
  5. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Mbezi Mwisho walibandika toka juma4. aliyeona jina lake alitakiwa kuleta Vyeti halisi ili kuthibitishwa na kufanyiwa Usaili lakini kijana wangu anasema hakukuwa na usaili wowote ila vyeti viliangaliwa tu kisha wakaambiwa waondoke na wataambiwa kitakachofuata, Basi. Lini? hakuna aliyesema.
     
  6. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Juna uwezekano huo aiseee maana mi nimetoka kata ya Mianzini (Charambe Majimatitu) ila hamna lolote. wameniambia nirudu baadae. sasa sijui hiyo baadae ndo saa ngapi.
     
  7. Mr Penal Code

    Mr Penal Code JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 745
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    hapa MORO town napo bado hawajabandika watu zaidi ya elfu tano wanasubiri.
     
  8. Kaka mwisho

    Kaka mwisho JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwa dar wametoa ya wilaya moja tu kwahyo ilala na temeke subrin mtaitwa tu. Mikoani muwe na subra pia.
     
  9. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    true lie!!!mbona kibaha wameshabandika na nimeyaona kwa macho yangu...wengi ni waislam sasa sijui watagomeaje hiyo sensa?
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    hahahahahahaaaa...!!!.mia
     
  11. k

    khamsa Senior Member

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 155
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ukiona hivyo ujue waislam ni wengi eneo na lengo la waislam litatimia zaidi tukiwa na wahesabuji ili watupe taarifa jinsi kaya mbalimbali zinavyogoma kuhesabiwa.
     
  12. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    hahahahaa! Wanakataa kuhesabiwa halafu wanaomba kuhesabu wenzao? Dah! Kweli hela mwanaharamu
     
  13. Kaka mwisho

    Kaka mwisho JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    ndg yangu kuwa muelewa namaanisha mikoa ambayo bado kama dodoma, moro, tabora, ruvuma na mingineyo. Wewe kama umeona ni jambo la kuwajuza na wenzako. Usilete mambo ya mipashano kama wanawake.
     
  14. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kibaha mji majina yamebandikwa tayari wastani wa walimu 4 wamechukuliwa kila shule na baadhi ya watumishi wa kada zingine. wasiokuwa na ajira wastani wa mtu mmoja kwa kila kata. leo wanachukua fomu za kukubali kazi mwisho jumapili, kila la heri.
     
  15. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    sasa mbona hukusema kuwa unamaanisha hiyo mikoa?au hujui kuwa kibaha ni mkoani yaani mkoa wa pwani?acha mitusi mwezi wa ramadhani huu!!!
     
  16. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi kata ya charambe pale rangi tatu vipi?
     
Loading...