Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanayoikuta kenya sasa yataikuta tanganyika endapo zanzibar itajitenga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mjuni Lwambo, May 30, 2012.

  1. Mjuni Lwambo

    Mjuni Lwambo JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 4,890
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    miongoni mwa sababu zinazotajwa sana kupelekea mwalimu kuwa na wazo la kuunganisha tanganyika na zanzibar ni pamoja na suala la usalama, ilionekana kuwa zanzibar ingetumbukia kirahisi ktk siasa kali hivyo kuhatarisha usalama wa tanganyika. Suala hili limejionyesha wazi hata leo kutokana na uchomaji makanisa unaoendelea zanzibar. Mimi binafsi nilikuwa ni miongoni mwa watanganyika waliokuwa mstari wa mbele kukubali kuwa muungano uvunjike, lakini kama great thinker nikaenda hatua moja mbele(extra mile) na kuona kuwa zanzibar ikijitenga haitakuwa kisiwa cha amani tena bali KISIWA CHA MAGAIDI watakaokuwa wanajificha chini ya mwavuli wa uislam kama al shabab wanavyojificha pamoja na magaidi wote kote duniani.
     
Loading...